Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Ăn bún mắm BL nên ngộ độc đóa mờ:D.
P/s: có cần mình gửi bún thim để giải độc hôn chế???
Ko fải đâu, mấy nay thời tiết bão bùng làm mìh cũg đuối lên đuối xuốg. Qa nay vào ngầm xem r ngủ nhà. Nay cái họng đau muốn ch' chẳng muốn ăn j`, mà xem lại thấy cái tô Bún Nc' Lèo ở chỗ 63 lại thèm qa' trời. Nếu bác có lòng thặc gửi dùm tô Bún đó thì qa' hạnh fuc'...
Thoy chắc lại là 1 câu chyện đùa.. E đi ăn cháo vậy..!
Cảm ơn mấy lời hỏi han 2-3 bác vừa qa!!!
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

• Like
Reactions: Ex1963
Hạng F
18/9/10
7.496
2.405
113
54
Sài gòn
Sax...hhhh ;- ))
...Ko đâu, mìh sah ra đây mà ; )
...Làm thấy mồ lun, ko sug sg' đâu mà công chúa j` chài, múa máy tay chân thì có...kkkk
Ừh, pữa cũng coi tivi mà lướt nhah qa' thấy qảng pá khu du lịch nào ở B.L^ ak' nào là có công viên nc' - hồ bơi - khu tham qan rừng hay j` đó cũg nhiều lắm, na ná như Khu DL BCR ở q9 vậy đó. Mà thôi thấy thời jan đi ít qa' nên cũng ko hỏi han ai, để dịp # v, ^_^
...Ua~ B.Lieu^ có thú j` để thăm àh :- ?
Nhìn câu chữ, đoán chế này chắc cũng tuổi teen hoặc qua tuổi teen 1 chút :)

• Like
Reactions: nttanmam and Linh74
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Kêu em là vừa, kêu chế nghe già quá.
...ko sao zà tuổi zà xác nhưng tâm hồn ko zà là okeee nhaaaa! (Đang mệt nhồm bác nói vậy fải dô đính 9 lại liền)

P/S: Ngoài dùng xưng hô "bác" ra. Các bác cứ vô tư xưng mìh = "Chế", mìh hỏng có buồn đâu nha [Mặc kệ ngta nói]
...Vì Chế là cái họ của ngta mà chàiiiiiiiii ^$^

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
4/7/09
4.250
7.261
113
Sài Gòn
...ko sao zà tuổi zà xác nhưng tâm hồn ko zà là okeee nhaaaa! (Đang mệt nhồm bác nói vậy fải dô đính 9 lại liền)

P/S: Ngoài dùng xưng hô "bác" ra. Các bác cứ vô tư xưng mìh = "Chế", mìh hỏng có buồn đâu nha [Mặc kệ ngta nói]
...Vì Chế là cái họ của ngta mà chàiiiiiiiii ^$^
Xin lỗi em , anh tưởng "Chế" là "chị" chứ ? Ko nghĩ là họ. Hoá ra em người Chăm à ?

• Like
Hạng D
4/7/09
4.250
7.261
113
Sài Gòn
Vâng, tuổi đời mìh còn lớn hơn các bác, hoặc có thể nhỏ hơn các bác nhiều. Chung ra bác nào <8 thì > hơn mìh, = 8, thì = mìh :-bd
P/S: Mìh hỏng thích uống xì tin (Sting)
Nhìn cách gõ chữ của Chế thì biết ko phải thế hệ 7x rồi. Giờ kêu mình gõ chữ như Chế thì mình thua.

• Like
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
...Ranh~ qa' ko đùa nữa đâu bác nhóc74 àh, cho mìh xin đọc nhữg cái hay để dễ vào giấc ngủ coi, vẫn còn mệt lắm, để khỏe lại đi mìh troll bác.kk..đùa thoy
Ng Chăm thì sống ở núi nha --》Lẽ chú Chế Linh & ông Chế Lan Viên là ng Chăm sao ???
Để Chế ngủ dậy rồi trả lời b' nhóc nha, g9!!!
Mấy bác nói chế teen chế hỏng có chịu đâu phải 2 lần teen à: teen teen.
Ngủ gì được chế
Dưới Bạc Liêu thấy mấy anh đang ca bài giọng cổ "Người đi một nửa hồn tôi mất...." kìa chế.

• Like
Hạng C
25/7/16
519
5.841
93
Mấy bác nói chế teen chế hỏng có chịu đâu phải 2 lần teen à: teen teen.
Ngủ gì được chế
Dưới Bạc Liêu thấy mấy anh đang ca bài giọng cổ "Người đi một nửa hồn tôi mất...." kìa chế.
Cái dì dậy chài?:eek:

• Like
Reactions: Chế H
Hạng C
25/7/16
519
5.841
93
Ko fải đâu, mấy nay thời tiết bão bùng làm mìh cũg đuối lên đuối xuốg. Qa nay vào ngầm xem r ngủ nhà. Nay cái họng đau muốn ch' chẳng muốn ăn j`, mà xem lại thấy cái tô Bún Nc' Lèo ở chỗ 63 lại thèm qa' trời. Nếu bác có lòng thặc gửi dùm tô Bún đó thì qa' hạnh fuc'...
Thoy chắc lại là 1 câu chyện đùa.. E đi ăn cháo vậy..!
Cảm ơn mấy lời hỏi han 2-3 bác vừa qa!!!
View attachment 758782
Mấy bữa nay hok thấy chế ghé thớt tưởng đâu bơ lun òi chứ. Tại chế lâu quá hok đi xa, lại mấy ngày đó mưa quá nên cảm lạnh hay cảm.... gì đóa mờ. Sáng ngủ dậy chế lấy muối ngâm nước ấm, xong khọt khọt sẽ mau hết đau họng lém, hok cần đi bác sĩ uống kháng sinh đâu.
Mau hết bịnh để 8 típ nhen chế. G9