Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Nghiêm túc quá chế thôi e lượn
E ko đuổi bác, cứ kệ chủ đề công khai mà, cùng là bác tài vs nhau, mốt có j` về xe cộ biết thì vào chỉ mìh nha. Tks bác trc'! Chúc bác vui lượn thật nhiều vòng ra tiền "Ý nghiêm túc" :)

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
...Dịch cái họ thì đúng, thành tên sai péc àh, ý Chú Bê cộg thêm đê fải hok ^^ V thì qa' hay A ơiiii (Lần đâu xưng A đó nha...hahahaha) :D
Bữa giờ Chế có cống nạp cho trại Cai Lậy chưa? Mấy nay nóng máu tụi nó mà không có dịp đi xuống đó ủng hộ ae :(

• Like
Reactions: quocminh6700
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Bữa giờ Chế có cống nạp cho trại Cai Lậy chưa? Mấy nay nóng máu tụi nó mà không có dịp đi xuống đó ủng hộ ae :(
Nói ra tin tức OS qa' trời mà ko đọc, các bác qằn e trog này zữ qa' nên cứ vào đây rồi ra..."hết h"

Mà ở đó sao vậy bác? Bữa e đi thì cũng đóng fi' bìh thg` thôi mà, jo` mấy bác tài như mấy mìh làm căng để bỏ fi' lun hả? "V thì tốt qa"

Bữa đi e thấy cái pà chụy thu fi' ở trạm nào qên rồi kì lắm, đưa tiền lẻ liếc mìh 1 cái v đó, mà lẻ có nhiêu đâu, đưa chỉ có 14 tờ mệh ja' 2k vs 2 tờ mệh ja' 1k thôi hà, cũng đắc zĩ Bà cụ bán bánh ú mới thói cho e vậy, thì mìh nghĩ trạm thu fi' chắc cần tiền lẻ nhiều hơn, ai nhè đâu lẻ qa' đếm mỏi tay cũng ko vừa lòng. Để có dịp e đi 1chyến nữa, ráng để dành lên sẵn chục tờ 500K, qa trạm thì 1 tờ xem nét mặt họ thế nào, r trình lên cho bác xem thử -__o

• Like
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Ha ha ...anh Đâm đi Cha Diệp xin gì đó ....
Cà mau có tới Sông Ông Đốc chưa ....???
View attachment 778442 View attachment 778443
hehe, chưa kịp đến sông đó bác ui. Ghé xuống Trần Đề tiện đua Cà Mao "xa lắm" rồi ngược luôn thôi ợ.
Mềnh già rồi, vô cầu, vô dục, chỉ cầu cho quốc thái dân an thui bác, hehe.

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
CNL la gì vay anh chủ? Thấy nhìu người nói CNL mà ko hỉu:D
Thôi pỏ đi bác "quocmih67OO", có nhữg cái mìh ko nên hiểu sẽ tốt hơn đấy "__" (còn bác nào mún jải thích từg chi tiết chi tiết thì vào Hộp thư riêg của ãnh để chỉ kỹ càg cho ãnh nha). Max zù đây "stupid" nhưng cũg ko mun' bik', tks!

Bác 67OO cũng thật là V.V.V "cái j` cũng hỏi - mà cái j` cũg biết" haizz_z

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
--> CÒN VẤN ĐỀ 9 HNAY E MUỐN ĐƯA LÊN ĐÂY ĐỂ CẦN JAO LƯU CHỈ BẢO, HỎI LÀ:
Bây jờ dự kiến của e sắp tới, định lái 1 mìh đi "Bà Châu Đốc_An Giang", như các bác đã từng đi thì dừng nghỉ trạm bao nhiêu lần? Và đi chiều T7 đến chiều CN về có kịp ko?

Nói thật e cũng hơi ngán ngán "lái chặng đg` dài qa' có 1 mìh thôi". Bữa chuyến B.Lieu^ ko dấu j` có thằg e hỗ trợ, kỳ này hẻm biết có nó đi hok nữa..humm
Vừa cũng muốn thử coi sức mìh lái có đc cừ ko? hihi
...Ma` suy đi nghĩ lại Fe^ àh, đag fan^ van^ qa'. Ko lẽ đi xe Huệ Nghĩa cho khỏe, lên nằm ngủ 1 jax' là tới nơi. E thì ko đc như các bác đc đi xa hoài, bởi v có lịch đi xa là muốn thử nghiệm.

Vậy thì mấy bác nè góp tí ý kiến chân thật nha, nếu Trãi Nghiệm thì cái j` nên và ko nên???

♡ CẢM ƠN Ý KIẾN CỦA MỌI NG BUỔI CHIỀU THẬT NHIỀU! : ) & 24h

• Like
Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
--> CÒN VẤN ĐỀ 9 HNAY E MUỐN ĐƯA LÊN ĐÂY ĐỂ CẦN JAO LƯU CHỈ BẢO, HỎI LÀ:
Bây jờ dự kiến của e sắp tới, định lái 1 mìh đi "Bà Châu Đốc_An Giang", như các bác đã từng đi thì dừng nghỉ trạm bao nhiêu lần? Và đi chiều T7 đến chiều CN về có kịp ko?

Nói thật e cũng hơi ngán ngán "lái chặng đg` dài qa' có 1 mìh thôi". Bữa chuyến B.Lieu^ ko dấu j` có thằg e hỗ trợ, kỳ này hẻm biết có nó đi hok nữa..humm
Vừa cũng muốn thử coi sức mìh lái có đc cừ ko? hihi
...Ma` suy đi nghĩ lại Fe^ àh, đag fan^ van^ qa'. Ko lẽ đi xe Huệ Nghĩa cho khỏe, lên nằm ngủ 1 jax' là tới nơi. E thì ko đc như các bác đc đi xa hoài, bởi v có lịch đi xa là muốn thử nghiệm.

Vậy thì mấy bác nè góp tí ý kiến chân thật nha, nếu Trãi Nghiệm thì cái j` nên và ko nên???

♡ CẢM ƠN Ý KIẾN CỦA MỌI NG BUỔI CHIỀU THẬT NHIỀU! : ) & 24h
Có gì đâu mà sợ chế, cứ đi. Rủ thêm để có người nói chuyện. Về nghỉ ngơi thì mệt khi nào nghỉ khi đó, xả hơi vặn mình rồi đi tiếp. Ví dụ, lái qua cao tốc thì ghé nghỉ, qua CT thì nghỉ lần nữa là vừa. Tầm 100 km ~ 2h là vừa tầm. Chúc chế có trải nghiệm an toàn và dzui dzẻ. ^_^

• Like
Reactions: Chế H
Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
Hồi trước em đi qua BT. Ngày sau chạy một mạch từ BT qua Châu Đốc luôn. BT-CĐ chắc bằng SG-CĐ. Em chạy lần đầu nên chạy cũng chậm chắc 4-5 tiếng gì đó không nhớ. Chế cứ đi đi, có gì đâu mà sợ.

• Like
Reactions: Chế H