Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
25/7/16
519
5.841
93
~~》 Xin chào mọi ng! BOO đã có lịch rồi là như zầy: Cái tánh thì fái đi chơi xa tự mìh lái xe, mà bây jờ Má Ma của Boo đã tổ chức (free) xe 40 chỗ cho gia đình và ngta đi nữa nên ko cho Boo tự lái nói đg` xá xa xôi lái mệt lắm. Thì lịch trình đi là Châu Đốc - Hà Tiên, chiều T6 (1/9) xuất fát, chiều CN (3/9) zìa.
Thì bây jờ bác nào cần tài còn "Độc thân vui tánh" ko qa' đà lắm nếu ở nhà 1 mìh buồn có xe cần tài thì Hú e, nhảy qa nhảy lại lái thì khỏe re.
Vì nếu đã có vợ con r vào ngày lễ thì nên ở nhà cùng bà cả cho ấm

Ai nói sao cũng đc, nhưng e thích lái xe khi đi chơi xa chỉ 2 or 3 ng thôi, đông qa' chi fối đầu ốc ko tập trug đc nên thôg cảm vấn đề này nha, nên dành cho ai còn độc thân thì sẽ tốt hơn
Bác nào mà nghĩ theo cách chủ chốt qa' vấn đề thì đừng còm zùm mìh nha
Vì đây muốn kiếm bn đồng hành biết lái đi xa (sẵn đang có dịp)

P/S: Bác nào mới biết lái mà nhà có xe luôn, sẵn dịp này nếu chịu thì e bổ túc tay lái luôn cho, sẵn cho 1 thí sinh bên e ké nữa. Mọi chi fi' sẽ xòng fẳng đầy đủ ko hẹp hòi cho bác nào đã có xe riêng.
Thẳng thắn trc' tiên Ăn - Uống - Ngủ - Nghỉ bên Boo lo
Vậy nha! Ý tượng hay mời còm tiếp bên dưới, tks!
Uầy, lễ năm nay bị papa zí mama bắt trực...nhà òi. Ko là sẽ đi zới chế. Tiếc thặt.

• Like
Reactions: Chế H
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Uầy, lễ năm nay bị papa zí mama bắt trực...nhà òi. Ko là sẽ đi zới chế. Tiếc thặt.
Oh, tưởng đâu bác cũng đi du hí cùng bà X vs mấy đứa F nhà, thì a e mìh họp mặt ở Hà Tiên lun...hihi :D
Ủa mà bác ở Bạc Liêu hay tận Cà Mau v? Để có dịp xuống nữa ghe' thăm :p
...Nếu ở CM bác biết đâu bán CUA CÀ MAU chất lượng gửi lên đây ko? Bác cho e xin sđt nơi ấy nhe' ;)
Tks bác!

• Like
Reactions: nttanmam and Ex1963
Hạng C
25/7/16
519
5.841
93
Nói chung, BL hay CM đều là nhà hết á:p. Cua CM thì trước giờ chủ yếu tự đi mua rùi gửi lên cho mấy ngừ bạn thoy hà. Ko trói dây, bao ăn.

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
~~》 Xin chào mọi ng! BOO đã có lịch rồi là như zầy: Cái tánh thì fái đi chơi xa tự mìh lái xe, mà bây jờ Má Ma của Boo đã tổ chức (free) xe 40 chỗ cho gia đình và ngta đi nữa nên ko cho Boo tự lái nói đg` xá xa xôi lái mệt lắm. Thì lịch trình đi là Châu Đốc - Hà Tiên, chiều T6 (1/9) xuất fát, chiều CN (3/9) zìa.
Thì bây jờ bác nào cần tài còn "Độc thân vui tánh" ko qa' đà lắm nếu ở nhà 1 mìh buồn có xe cần tài thì Hú e, nhảy qa nhảy lại lái thì khỏe re.
Vì nếu đã có vợ con r vào ngày lễ thì nên ở nhà cùng bà cả cho ấm

Ai nói sao cũng đc, nhưng e thích lái xe khi đi chơi xa chỉ 2 or 3 ng thôi, đông qa' chi fối đầu ốc ko tập trug đc nên thôg cảm vấn đề này nha, nên dành cho ai còn độc thân thì sẽ tốt hơn
Bác nào mà nghĩ theo cách chủ chốt qa' vấn đề thì đừng còm zùm mìh nha
Vì đây muốn kiếm bn đồng hành biết lái đi xa (sẵn đang có dịp)

P/S: Bác nào mới biết lái mà nhà có xe luôn, sẵn dịp này nếu chịu thì e bổ túc tay lái luôn cho, sẵn cho 1 thí sinh bên e ké nữa. Mọi chi fi' sẽ xòng fẳng đầy đủ ko hẹp hòi cho bác nào đã có xe riêng.
Thẳng thắn trc' tiên Ăn - Uống - Ngủ - Nghỉ bên Boo lo
Vậy nha! Ý tượng hay mời còm tiếp bên dưới, tks!
có zợ dồi, đi da đây. Tiếc qué!

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Thớt vui nhỉ!
Phải công nhận sức hấp dẫn của chủ thớt :)
Hihii ! Hoa hồng giữa chốn ba quân mà bác.
Bác thấy có mợ kia hỏi " Nữ mới lái có 10.000km, có nên tự lái đi Đà lạt?? ". Mợ ấy đi và về cả tuấn rồi mà nay vẫn có anh nhảy vô để còm. kkk sức hút mãnh liệt.
:3dcuoi:

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Em chưa có vợ né.co dc đi ko vậy chế bu
=)):D
Chưa vợ là 1 chyện [Có Gấu chưa?] =》P/S: Hỏi thật
...Và nếu cả 2 chưa. Thì thật tìh 6700 zám đi vs tui hem? (Tui thì tui ko có ác ý j`, chỉ sợ ng hiền mới có ác ý xấu thôi)
Còn nếu 6700 còm để vui...thi` cứ vui điii

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Chú thích cho rõ: chưa vợ nhưng 2 con rồi (2 con mắt) bác ơi.
Úi!!! Hôm nay mới thấy bác "bacai" vào còm này./.
Sẵn dịp mạo gan cho e hỏi tí, e đã thấy đc 1 tấm hình như dưới...
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"
Và đoán bác có fải là người thứ 5 trái qa fải ko? (Vì nhỏ người nên bụng hỏng có to...hehe)
Sr bác những ngày trc' Boo ko biết bác đúng nghĩa của từ "Bác". Jờ biết bác rồi ko biết nên xưng hô thế nào??? Có j` mong Bác bỏ qa cho Boo nha vì Boo cũng hơi lì...mạo muội qá ^-^
Và cho b hỏi nữa. Qê Bác ở vùng Cao Bằng hả? Nếu sau này có dịp lên tận đó, Bác dẫn b đi tham qan đc ko Ạ? ^=^

• Like
Reactions: nttanmam