Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Miền Tây
Haha..bac' đã hiểu, nhưng bác ngược lại àh? đa số thấy nhiều ng nói về hướng M.Tây khó chạy hơn M.Đông chớ? Ngày xưa e học thầy cũng nói "tụi e thực hành chạy đg` về M.Tây ào ào là ngon rồi" cả lên đg` đèo đc nữa là pro...thôi đó chyện ngày trc'..
Nhưng cũng có đi về M.T rồi, thấy đường hẹp hơn M.Đ nhiều!!!

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
SG- BL 270km, xe khách đi 5h30p- 6h. Chế đi xe nhà sẽ nhanh hơn. Cứ QL1A thẳng tiến, vào trung tam tp BL cứ chạy thẳng là Trần Phú, đến cầu Quay, qua cầu tiệm bánh chế nói tên Huỳnh Minh Thành nằm dưới dốc cầu bên fải. Chế đi thẳng luôn là Cao Văn Lầu ra Phật Bà Nam Hải (9km).
Có gì cứ hú e, quê vợ..thằng bạn e BL mà, e ở...Cà Mau nhưng ăn ngủ BL nhìu lém.
Hihi, 9 xác tiệm bánh H.M.T đó
Ừh, chỉ cần bước tới nhà "Công tử BL" là mìh biết đg` đi hết rồi...hhhh ^=^
Tks bác nha!

• Like
Reactions: Ex1963 and nttanmam
Hạng D
9/7/12
2.305
6.256
113
Miền Tây lúc trước xe con chỉ chạy được 01 lane
Bây giờ 02 lane, max 90km/h đa số có con lươn mà khó gì

M. Đông sau khi xuống cao tốc, từ Dầu Giây đi tới Phan thiết muốn chán luôn
(đi hết địa bàn đồng nai mà không tham gia đóng góp là giỏi)

• Like
Reactions: Chế H
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Miền Tây lúc trước xe con chỉ chạy được 01 lane
Bây giờ 02 lane, max 90km/h đa số có con lươn mà khó gì

M. Đông sau khi xuống cao tốc, từ Dầu Giây đi tới Phan thiết muốn chán luôn
(đi hết địa bàn đồng nai mà không tham gia đóng góp là giỏi)
...Noi' "khó" thì cũng hơi sai sai, khó qa' thì ngta bỏ hết rồi...
Thoyyy ta chạy........... nhìn đường fía trước mà chạy nè @_@

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Chạy đi Mợ, không quen đường thì đừng đi đêm
Chúc Mợ & gia đình có chuyến đi vui vẻ
Vâng, tks bác!
Đi đêm ko fải vì thích, vì tranh thủ thời jan (nói chung ra fải đi)
..Ma` ban đêm e chạy e ko sợ buồn ngủ, chỉ sợ con lươn [dải fân cách]...nhin` 1 hồi....ma` ko sao bình thường bình thường....Trai~ nghiệm rồi ko sao ca~ ;)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Vo Thanh Hieu
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
SG- BL 270km, xe khách đi 5h30p- 6h. Chế đi xe nhà sẽ nhanh hơn. Cứ QL1A thẳng tiến, vào trung tam tp BL cứ chạy thẳng là Trần Phú, đến cầu Quay, qua cầu tiệm bánh chế nói tên Huỳnh Minh Thành nằm dưới dốc cầu bên fải. Chế đi thẳng luôn là Cao Văn Lầu ra Phật Bà Nam Hải (9km).
Có gì cứ hú e, quê vợ..thằng bạn e BL mà, e ở...Cà Mau nhưng ăn ngủ BL nhìu lém.
...Qen^ hỏi bác cái này, bác ở Cà Mau gần nhà của ông biệt danh tên là"Tỷ Bạc Liêu" nổi tiếng dưới đó ko? Tại nghe nói ở CM, tên đó nổi tiếng lắm, mà ko biết fải vậy ko?...Đã lâu r e ko xuống đó ^^

Hạng D
6/9/07
4.510
37.911
113
Vâng, tks bác!
Đi đêm ko fải vì thích, vì tranh thủ thời jan (nói chung ra fải đi)
..Ma` ban đêm e chạy e ko sợ buồn ngủ, chỉ sợ con lương...nhin` 1 hồi....ma` ko sao bình thường bình thường....Trai~ nghiệm rồi ko sao ca~ ;)
Con lươn em không sợ. Chỉ sợ đèn pha của mấy anh tải thồ hàng, họ không chỉ gắn 2 cái mà tới chục cái. Mỗi lần mấy ảnh đi qua, vài giây sau em mới hoàn hồn vì lóa toàn tập. Xe em gầm thấp, nên căng thẳng lắm. Xe bán tái, xe SUV còn phải ngán.

Hạng D
15/11/07
2.539
11.206
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Cung d
Cung đường Quản lộ - Phụng hiệp có ổn ko bác ..mình tính đi Cha Diệp

• Like
Reactions: Chế H