Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
25/7/16
519
5.841
93
Dạ vâng cảm ơn bác trước ^-^
...Còn hướng đi C.D^ thì fải qàh về hướng Đất Mũi. Rồi về SG lại fải qàh lên tiếp, nói chug là ko tiện đường rùi. Thôi chắc ko ge' đó đc òy ; - <
...Hihi, biết là kính mát đeo ban ngày, nhưng bữa đọc đâu đó mìh nhớ có mẹo gì ngta chỉ: "Các bác tài khi lái xe ban đêm....", ík chắc e nhầm rồi, ngta chỉ mẹo khi gặp trời mưa thôi. Ừh thì thôi ban đêm ko đc đeo kính nè (trừ kính cận) hehe ^=^

0918.54.84.64 àh ?
Đúng sđt e òi chế. Mẹo đeo kính râm như chế hỏi là dành cho trời mưa lớn, chạng vạng, rạng đông. E thấy thường ngta đi BL sẽ đi xuống Cha Diệp trước, sau đó quay lại đi Phật Bà Nam Hải, rồi ghé Phật Bà Đông Hải nữa ( cách tp BL 15km, sedan bò vui lém).
Hi vọng hôm chế xuống e ở nhà.

Tập Lái
14/7/17
9
7
3
38
quan 10
Duong ve mien tay ban co the chay 2 lan xe,co gang di dubg toc do thi k co j xay ra,luc truoc thi hay bat vuot phai ,bgio thi thoai mai roi,co gang di dung toc do vua an toan cho minh va cho moi nguoi,chuc chuyen di thanh cong

• Like
Reactions: Chế H
Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
Duong ve mien tay ban co the chay 2 lan xe,co gang di dubg toc do thi k co j xay ra,luc truoc thi hay bat vuot phai ,bgio thi thoai mai roi,co gang di dung toc do vua an toan cho minh va cho moi nguoi,chuc chuyen di thanh cong
Thầy cho em hỏi khi dạy lái thầy nói tiếng Việt có dấu không, nếu thầy dạy cho học viên nói tiếng Việt có dấu thì làm ơn viết có dấu cái. Viết có dấu là tôn trọng người đọc giống như thầy hướng dẫn tận tình là tôn trọng học viên vậy. Mới gặp bên cái thớt thuê xe tự lái Q10 đọc muốn nổ mắt :(:(:(

Hạng B2
4/8/16
109
88
28
39
0989600246
Chế về miền tây coi đường xá từ từ chạy nhá.hôm bữa đi xe gầm thấp chạy cũng 40 à gặp nguyên 1 cái ổ khủng long vừa phanh vừa phang xuống ổ sót cả người

Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Cảm ơn mấy lời nhắc của các bác vừa qa nhe'. Đó là hành trang cho e bắt đầu cuộc "Hành Trình Trên Đất Phù Sa"

...Hum, jờ e mới xuất fát tới đây àh! Thôi các bác say jấc ngon. E chạy tiếp đây! G9!

...Và các bác SG ở lại cuối từng vui vẻ nhé ; )
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
25/7/16
519
5.841
93
Chúc chế thượng lộ bình an, đi chơi zui zẻ nhen. Mình hok có diên gặp nhau òi, e đang lên, tối mai mới zìa.

• Like
Reactions: Chế H
Hạng C
27/8/14
903
1.191
93
TP.HCM
Chúc chế thượng lộ bình an, đi chơi zui zẻ nhen. Mình hok có diên gặp nhau òi, e đang lên, tối mai mới zìa.
Hữu duyên mà thiên lý ngộ...Co' nghĩa là xa mấy có dịp sẽ gặp...kaka :- ))
Bác cũng v thượng lộ bình an lun!