Hạng B1
15/9/15
96
518
93
Sao không phải là thứ sáu tuần này? chiều thứ 7 sẽ có đoàn vào camping overnight đồi cỏ hồng - các bạn sẽ trải nghiệm cảm giác khó quên với cái lạnh cuối thu Dalat và buổi sớm đầy sương mù bên trảng cỏ hồng cùng đồi thông ... tha hồ có các shot ảnh tuyệt đẹp.
Con Ếch già 3.0 của b6 cũng ráng theo đoàn quân chân dài 4x4 hoành tráng gần 60 xe.
P/s b6 cũng có mặt trong OS Thủ đức, còn bác?
Mấy chị em hội chưa chồng công ty em rủ nhau đi đồi cỏ hồng rồi bắt em đi theo làm culi chở đi chở về thôi bác ơi :(. Đặt phòng hết cả rồi ko đổi lịch dc à :(. Mỗi em con trai lên đó chán phèo nên lên đây xem xem hôm đó có bác nào ở trển ko thì qua làm mấy ly cho ấm bụng cái đó mà. Cty e ở Thủ Đức thôi e ở quận 8 hehe, hôm đó 5h làm xong là từ cty vít lên ĐL luôn...

Hạng D
4/7/09
4.250
7.261
113
Sài Gòn
Mấy chị em hội chưa chồng công ty em rủ nhau đi đồi cỏ hồng rồi bắt em đi theo làm culi chở đi chở về thôi bác ơi :(. Đặt phòng hết cả rồi ko đổi lịch dc à :(. Mỗi em con trai lên đó chán phèo nên lên đây xem xem hôm đó có bác nào ở trển ko thì qua làm mấy ly cho ấm bụng cái đó mà. Cty e ở Thủ Đức thôi e ở quận 8 hehe, hôm đó 5h làm xong là từ cty vít lên ĐL luôn...
Bác sướng thế còn gì.

Hạng B2
25/4/17
249
261
63
Một mình bác cân hết mấy chị á, kinh... tiếc không phụ bác đc :D

• Like
Reactions: vqhoang
Hạng F
18/2/13
5.653
13.864
113
Saigon & Dalat
Đồi cỏ hồng chân dài mới vào được nha bác, sedan thua.
Nếu bác cần thì b6 lấy gầm cao chở hết chân dài vào cho.

• Like
Reactions: lh_nhut
Hạng C
21/7/13
763
758
93
bác @Sixsense ơi, đầu tháng 12 có lạnh lắm ko nhỉ
Nhóc 3t đi ổn không bác?
Mình sẽ đi cuối tháng 11 đầu tháng 12 đây. Có Nhóc 6 tháng đi cùng.
Tiện cho em hỏi em xp lúc 6h từ thì tầm 8h-8h30 mới muốn dừng ăn sáng thì ghé đâu ạ?

• Like
Reactions: nmduc
Hạng F
18/2/13
5.653
13.864
113
Saigon & Dalat
Khỏang giờ này chắc bác ghé các quán ăn vừa qua cầu La ngà, ráng hơn 3h chạy thì ghé các quán đèo Chuối Madaguoi tốt hơn.

• Like
Hạng D
30/3/05
2.353
15.794
113
Từ tháng 11 chiều tối Dalat đã khá lạnh, khỏang 15℃, nhưng nếu không mưa độ ẩm không cao thì thấy dể chịu, chỉ cần áo ấm đầy đủ là ổn.
Xin thông tin bác @Sixsense vài địa điểm thưởng thức đặc sản tại ĐL như thịt nướng, cơm lam hay món nào ngon, cuối tuần này gia đình có 1 chuyến ngắn ngày ĐL.

Hạng D
1/7/16
1.046
5.027
113
Tiện cho em hỏi em xp lúc 6h từ thì tầm 8h-8h30 mới muốn dừng ăn sáng thì ghé đâu ạ?
Có bác Sixsense thổ địa cung đà lạt đấy, anh hỏi bác ấy sẽ rành hơn :)

• Like
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Bác qua cầu La Ngà có
- Quán Hương Việt, thức ăn mức khá, quán sạch sẽ, nhưng không thoáng mát.
- Lên chút thì có quán Bờ Bến lạ, thức ăn mức trung bình, thoáng mát vì sát sông (mùa này nước sông La Ngà vô sát quán.

Hạng D
30/3/05
2.353
15.794
113
Bác qua cầu La Ngà có
- Quán Hương Việt, thức ăn mức khá, quán sạch sẽ, nhưng không thoáng mát.
- Lên chút thì có quán Bờ Bến lạ, thức ăn mức trung bình, thoáng mát vì sát sông (mùa này nước sông La Ngà vô sát quán.
Vậy là phía tay trái hết hả bác?