Hạng F
15/11/14
10.731
94.496
113
56
Sài Gòn
Đúng vậy bác, các bạn em sanh con sau 40 tuổi thì con đều lanh hơn anh chị nó:)
Nhưng có lẽ vì khi nó ra đời và lớn lên thì trong nhà đều là người lớn, nên môi trường cũng già dặn hơn, nó học được nhiều thứ hơn từ anh chị?
Vậy em chờ tới khoảng 60 tuổi vậy.
Ơ đấy!
Em vừa nói xong, hắn đã Lộ bản Mẹt!

Nói triện với bọn Dziệc Kìu, là phải hết Xức cẩn thận mới được , ko là bị đá Xoáy ngay!

Chị cho em hỏi ngoài lề tý, nhưng đừng để bụng nhá!

Đã lần nào trong đời , Anh nhà Dzám ngoại tình Tư Tưởng chưa hả Chuỵ ?

Lần sau, có chụp ảnh, Chuỵ làm ơn, nhớ lời em, nới Lỏng tay cho anh nhà Thở với, Siết hoài mấy chục năm, Tội ảnh lắm, Chuỵ ạ!

Đừng rận em nhoé!
Haizzzzzzzzzzzz......

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
có một điều không thể phủ nhận là đã là kinh doanh thì trường học cũng là nơi họ kiếm tiền
chị Nắng chỉ nên quan tâm thằng bé có thích hay không thôi, đừng quan tâm học bổng hay tiền bạc
môi trường giáo dục trong trường và xã hội rất tốt cho những đứa trẻ
Con em đứa nào muốn đi du học thì tự mà kiếm học bổng hết bác ạ :)). Vợ chồng em luôn có một câu duy nhất:”Ngày xưa ông bà cũng nói pamom như vậy, muốn đi du học thì phải tự học cho giỏi, đừng trông vào nhà cửa của cha mẹ, dư thì cho từ thiện chứ ko cho mấy đứa được cho ăn học mà lại dốt” kakkkaaa

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Ơ đấy!
Em vừa nói xong, hắn đã Lộ bản Mẹt!

Nói triện với bọn Dziệc Kìu, là phải hết Xức cẩn thận mới được , ko là bị đá Xoáy ngay!

Chị cho em hỏi ngoài lề tý, nhưng đừng để bụng nhá!

Đã lần nào trong đời , Anh nhà Dzám ngoại tình Tư Tưởng chưa hả Chuỵ ?

Lần sau, có chụp ảnh, Chuỵ làm ơn, nhớ lời em, nới Lỏng tay cho anh nhà Thở với, Siết hoài mấy chục năm, Tội ảnh lắm, Chuỵ ạ!

Đừng rận em nhoé!
Haizzzzzzzzzzzz......
Chắc có chứ, nhưng chị là thầy bói nên ý nghĩ chưa ra khỏi tư tưởng thì đã bị bại lộ :₫)₫

• Sad
Reactions: HangXanh2006
Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Úc có nền giáo dục hàng đầu trên thế giới và khi trường bên Úc đã chọn được học sinh để trao học bổng thì rất đáng hãnh diện. Ngoài học lực, họ đánh giá cao các hoạt động xã hội, hoạt động ngoại khóa và các đóng góp cho cộng đồng. Xứ giãy chết họ tư duy như vậy.

Mừng cho chị và chúc cháu có hành trình học tập thành công !
Cám ơn bác. Nước Úc thật quyến rũ. Phong cảnh đẹp mê hồn, trường thì rộng bát ngát, cái sân thể thao chạy xe hoài mới hết một vòng, thư viện đi mỏi cả chân, thầy cô thì dễ thương, nồng hậu... em nghĩ ai thăm trường rồi cũng muốn con mình học ở Úc.

• Like
Reactions: cavoicafe and Ban
Hạng B2
5/4/11
392
4.648
93
Con trai thật đáng tự hào . Chúc mừng cháu và gia đình chị Nắng. Cám ơn chị viết rất chi tiết chia sẻ .
Cháu tìm học bổng trên trang nào hay tư vấn du học nào chị ghi luôn giúp mình . Cũng đang dò dẫm từ đầu đây ạ.

Hạng B1
12/11/14
70
3.994
108
Bien Hoa - Dong Nai
Quá tuyệt vời. Chúc mừng cháu. Chúc mừng gia đình chị Nắng. Mai phải kể với bà chị em để bả học hỏi chị mới được. :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: NắngSG
Hạng B2
27/7/13
195
807
110
Cô Nắng ơi, trường bé đc học bổng là do bé tự mày mò rồi apply hay do trường đó có liên kết với VAS vậy ạ?

• Like
Reactions: NắngSG