Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.590
3.093
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Em định mua cái loa Sub để nghe nhạc cho nó máu một tí, tất nhiên nâng cấp nguyên dàn loa trên xe và cách âm thì tốn xèn nhiều lắm, mà trình nghe nhạc của em kiểu "đàn gẩy tai trâu"... do vậy em chỉ đầu tư cái Sub nào vừa vừa tiền thôi (tầm dưới 3 triệu gì đó), mong các bác góp ý với em nhé !
Cảm ơn
Tầm dưới 3 triệu bác chơi các quả sub gầm TQ như NBQ đấy bác. Bác nên ra các tiệm bán và yêu cầu cho nghe thử rồi hãy quyết ah

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng C
27/7/10
633
118
43
A oi cafe o dau vay cho e đia chi voi neu đi đuoc em qua tám với.a cho e nhận dạng xe a voi e qua co nhiều việc cần tư vấn nua.thank cac a.
Cafe Kỳ Hòa đường 3/2 .9h30 sáng chủ nhật.Nếu có gì thay đổi bác truong195 sẽ thông báo.
Bác truong175 là chủ xị. Kinh phí nhà nước Kampuchia tài trợ.Xin mời.

Hạng D
16/8/09
3.149
2.952
113
Ok anh.hehheee em làm ở cao ủy liên hợp quốc mà.mà anh oi khi vô đó làm sao biết mấy anh ngồi ở đâu để gặp .với lại bận đồ thoải mái hả anh.
Bác cứ đến, mọi người hay ngồi ở dãy ghế nhựa màu xanh lá cây.
Quần tây áo somi nghen.
Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Pajero sport cho người mới bắt đầu.

Hạng C
14/3/14
826
622
93
Ok anh.hehheee em làm ở cao ủy liên hợp quốc mà.mà anh oi khi vô đó làm sao biết mấy anh ngồi ở đâu để gặp .với lại bận đồ thoải mái hả anh.
cứ vô thẳng ra sau khu ngoài trời gặp nhân viên hỏi hội Mitsu đặt bàn ở đâu là họ chỉ.