Hạng D
15/2/12
2.411
4.800
113
Nhắc tới Body mới nhớ, do thiết kế sport nên hai bệ bước chân của PS hơi nhỏ, đặc biệt bà xã em hay bị trượt khi đi giày cao gót.
Em thấy nếu làm bệ bước giống LX570 chắc đỡ hơn, các Bác biết chổ nào làm được vậy không?

Hạng C
8/8/09
921
150
43
41
Có bộ ốp bệ bước đó a innova! Nhưng e muốn kiếm cái ốp lườn luôn hok biết chổ nào làm

Tập Lái
14/8/12
38
0
6
mấy hãng khác cho ra phiên bản 2013 nâng cấp update ầm ầm mà sao ngóng em PS ra bản mới ko có vậy nè T.T

1/4/07
21.905
16.702
113
0913168658
darkelfasian nói:
mấy hãng khác cho ra phiên bản 2013 nâng cấp update ầm ầm mà sao ngóng em PS ra bản mới ko có vậy nè T.T
Nâng cấp là bản củ thêm đồ chợi, trang trí lại... bản chất vẫn là cũ, bình mới rươu cũ, con PS bản chất vẫn là mới.

Hạng C
8/8/09
921
150
43
41
tình hình là bên psc cảnh báo về việc đánh lái bị kêu. Hinh như là ps nó bị lỗi toàn tập rồi. Mấy bác có điện thoại cho đường dây nóng vinastar thì khỏi điện thọai. chẳng giải quyết vấn đề gì.nhà e hai chiếc có chiếc bị như thế.​

Hạng D
8/9/07
3.984
275
83
52
hoanganhtriton nói:
tình hình là bên psc cảnh báo về việc đánh lái bị kêu. Hinh như là ps nó bị lỗi toàn tập rồi. Mấy bác có điện thoại cho đường dây nóng vinastar thì khỏi điện thọai. chẳng giải quyết vấn đề gì.nhà e hai chiếc có chiếc bị như thế.​

Lỗi do không vô keo trục lái trong và trục lái ngoài thôi bác, xử lý mất tầm 6h chờ keo khô là lại bình thường ngay.

Hạng D
24/9/10
1.414
403
83
Bên Toyota họ cũng chửi rầm rầm về các xe nhập bi ổi như thế nạy
Thực ra day là bộ phận an toàn, sẽ rút ra một phần khi va chạm nặng (volang sẽ rút tới trước, không đập vào người lái).
Các bác yên tâm sử dụng, vì nếu muốn cứng, họ đã hàn thành một khối rọi các Hãng xe khác có bộ phận này đều thế.

Hạng B1
13/1/13
84
6
8
E ko hiểu tại sao khi đi hỏi 1 vài người lớn tuổi-trung niên,những người buôn bán xe hơi về Mit thì họ lại bảo mua Mit là sai lầm hòan tòan....
Hỏi : a thấy mua xe Mit có đc kô?
Trả lời : ....là sai lầm hòan tòan...
Hỏi : tại sao vậy a?
Trả lời : thứ nhất = xe mau xuống cấp
thứ hai = bán lại lỗ
thứ ba = phụ tùng hơi mắc
E đang thắc mắc nhất là câu trả lời thứ nhất!!!
Xin các bác đã từng sử dụng xe Mit lâu năm cho những người mới mua lần đầu như e lời phân tích rõ ràng đc kô a???
vd : Jolie-Pazero-Triton-......riêng chiếc Gala thì khỏi chê rùi(xe này tốt)
Thaks các bác nhiều!!!

Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh
Xe MIT mau xuống cấp vì.....đi sướng quá nên đi nhiều xuống cấp:D. Của bền tại người, người lớn tuổi đó phán 1 câu nghe sao giống ngườii ít tuổi quá. Em gởi Bác tấm hình xe MIT đã sử dụng từ năm 2008
Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Pajero sport cho người mới bắt đầu.

Hạng B1
13/1/13
84
6
8
Sự thật những người e hỏi là những người ngoài 50 tuổi thế mới khó chứ....ý của họ nói là xuống cấp ở máy móc nữa cơ bác ạ!!! điều này thật là khó xử quá...mà máy dầu đương nhiên xuống nhanh hơn máy xăng nhưng có điều là chả mấy ai lại có thể chạy 1 con xe trên 30 năm gắn bó cả ( rất ít) thường thì khi con xe già wá thì họ lại bán cho người khác...
Phải chăng tín đồ của Toy quá nhiều....hay là vì lý do gì???
E mạo muội xin thêm ý kiến của các bác chạy Jolie đc kô a???
Vì đây là vấn đề chung của cộng đồng người mua xe và sở hữu xe....nhưng vì nhiều lý do khách quan và chủ quan nên họ chưa giải bày hoặc tìm hiểu cho ra lẽ đc...