Hạng D
6/8/16
2.425
18.424
113
quan trọng pác lái được bao nhiêu xe rồi. Đây là chiếc xe đầu tiên của pác mà chơi xe hơn tỉ thì quá chất rồi. Em ko có ý phản pháo gì pác. Nhưng thực sự CRV rất ồn. Đặc biệt tiếng máy. Máy 1.5 nhỏ xíu mà ồn như máy bán tải. Còn lại mọi thứ em thấy CRV quá ok. Máy bốc. Xe chạy chắc nịch
do cái máy quá nhỏ... gắn cục turbo nên rất gào máy..., cách âm thì đúng do bác chủ đi ít xe nên thấy cr-v ok khoản cách âm thôi. Chứ xe khác cách âm tốt hơn nhiều

• Like
Reactions: gachcaocap
Hạng B2
24/9/11
388
12
18
Các anh cứ chê không có awd, xe gần thấp và đi phố thường thì cầu trước cũng ổn rồi

Hạng B2
14/1/13
49
4
8
Ngày xưa mua xe mình cũng phân vân lắm, lái thử cả CX5 rồi tính cố thêm để xem San nhưng lại chọn CR-V vì có sensing

Hạng B1
25/3/14
49
3
8
CR-V ồn là tại ông honda thử xe bên đường Nhựt Bổn và Thái nên đường đẹp nó êm, qua tới Việt Nam đường xấu nên nó ồn, chứ đi cao tốc thì vẫn ngon chả việc gì

Hạng B2
18/6/13
69
3
8
HCM
canho8xdamsen.net
Trước đây mình thấy giá CR_v hơi cao, giờ thì giá có nhiều khuyến mãi thì hợp lý rồi. Bác nào thích dáng đời này thì mua bây giờ là hợp lý.
Bản mới thì chắc còn lâu mới về, mà về thì giá cao hơn chứ ko rẻ hơn đời này đâu. Nên bây giờ mua bản này là kinh tế nhất và có xe đi liền cho sướng.