Tập Lái
11/8/22
47
36
18
28
Ku này đc lên S400 luôn ta! Kinh vãi! Trẻ trâu như e thì biến nhóe!
nói thế cho vui mồm =)), post về CRV đem S400 vào chứ chắc gì đã ngồi, mình là ng ko thích CRV mà còn chả bao h đi comment như thế, mỗi người 1 lựa chọn 1 quan điểm riêng

Hạng B1
11/3/14
44
6
8
CRV màu trắng nhìn rất đẹp, nhìn bề thế và thanh lịch.
Nếu người không thích thấy nó mập, chứ người thích thấy nó mạnh mẽ nam tính đó bác. Mà công nhận nhìn ngoài đường nó đầy đặn và chắc chắn.

Hạng B1
18/5/14
49
5
8
32
Nếu người không thích thấy nó mập, chứ người thích thấy nó mạnh mẽ nam tính đó bác. Mà công nhận nhìn ngoài đường nó đầy đặn và chắc chắn.
Đúng rồi, em mê nhất CR-V màu trắng đó bác.

Hạng B2
24/5/11
78
4
8
38
Mình thấy CR-V đa dụng vãi. đi làm, đi chơi, du lịch, ngoại giao... đáp ứng đầy đủ mọi nhu cầu, xe đi bốc, rộng rãi, tiết kiệm xăng, và cũng khá sang trọng, tự tin

Hạng C
31/7/12
149
8
18
Xe gia đình tầm hơn 1tỷ như CR-V bản L còn gì đâu mà chê nhỉ? có cửa sổ trời, vẻ ngoài đẹp, tốc độ cao khỏe chạy 120km trên cao tốc thấy bình thường, giảm sốc êm. Quan trọng mua là mua liền đỡ lạc đậu phộng

Hạng C
31/7/12
149
8
18
Xe gia đình tầm hơn 1tỷ như CR-V bản L còn gì đâu mà chê nhỉ? có cửa sổ trời, vẻ ngoài đẹp, tốc độ cao khỏe chạy 120km trên cao tốc thấy bình thường, giảm sốc êm. Quan trọng mua là mua liền đỡ lạc đậu phộng
Nói thêm là xe hàng ghế thứ 1 và 2 rộng, thứ 3 hơi chậc cho người lớn. Nói tóm lại nếu thường xuyên đi dưới 5 người thì xe rất ok, còn hay trên 5 thì có thể xem xét xe khác. Vì vậy, gia đình nhỏ vợ chồng và 2-3 con nhỏ thì chọn CRV rất phù hợp

Hạng B1
30/3/14
51
2
8
Mình đang chạy CRV 2020 Sensing. Bình thường chạy rất ít., chỉ lấy đi công việc và đi du lịch chứ ko đi làm hằng ngày.

Bữa có test thử đường trường HCM - Vũng Tàu và Đà Lạt thì tầm 6.5L. Lúc đó trên xe chở 6 ng. Giống chủ thớt là mình thấy xe leo đèo vô tư dù do mã lực hay dung tích máy thì có thể thua số nhiều dòng. Có thể là do turbo và cách hãng thiết kế máy.

Hạng B2
6/4/07
208
189
43
Xin bác chủ vài nhận xét khi con này đổ dốc coi
Mình đi đèo Đà Lạt vài bận, SG thì hay đổ dốc cầu Phú Mỹ. Xe có lẫy chuyển số nên hãm bằng động cơ mình thấy khá ổn, phối hợp nhịp nhàng là rất ít khi phải giữ chân thắng. Nói chung là khá thoải mái ko vấn đề gì cả.

Lên đèo cũng bình thường, xe chở 4-5 người + hành lý nhưng cũng ko thấy yếu.

Hạng C
20/5/14
42
4
8
37
Em thấy crv đời mới ra bên Mỹ nhìn đã lắm, ko khác gì con passport