Hạng C
31/8/09
745
227
43
Saigon
Em thắc mắc là có bao nhiêu bộ xe như vậy để gối đầu cho tổng thống Mỹ đi các nước nhỉ. Ví dụ như bộ xe này thì đã đến Việt nam 3-4 ngày trước để chuẩn bị rồi

Chiếc Cadillac limo thì 12 chiếc. máy bay 747 2 chiếc. trực thăng 19 chiếc. Mình thấy 2 con Cadillac chạy trên đường như vậy thôi nhưng cũng có thể họ đem qua 3 hoặc 4 chiếc.

Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
khổ thân, lắc não đi nào chú em, nhìn các nước trung lập đã phải chọn phe chưa ? Trung lập tức là ko có bạn bè, vậy thì thằng nào thịt mình cũng được, nếu như nội lực mình ko mạnh :)) .
ngu nó cũng vùa chứ ku, trung lập mà bảo ko bạn bè chắc VN chết nó lâu rồi. Tại sao có những đứa thiển cận đến khó hiểu vậy nhỉ

• Like
Reactions: phamminh05
Hạng B2
30/5/20
479
595
93
Hà Nội
requatroi.com
ngu nó cũng vùa chứ ku, trung lập mà bảo ko bạn bè chắc VN chết nó lâu rồi. Tại sao có những đứa thiển cận đến khó hiểu vậy nhỉ
may mà những năm 1979 người Việt Nam ko ai nghĩ như bạn chứ nếu ko lãnh thổ Tàu cộng đang ở Phú Quốc :)) . Quay trở lại vấn đề, Hoa Kỳ hay Phương Tây ko có tham vọng về lãnh thổ hay muốn thay đổi chế độ VN vì : Họ không hề chiếm bất kỳ miếng đất nào của VN. Tổng thống Hoa Kỳ nhận lời mời của tổng bí thư đảng Nguyễn Phú Trọng sang thăm và làm việc tại Việt Nam, đáng nhẽ phải là Chủ tịch nước mới đúng, Hoa Kỳ 5 lần 7 lượt đều nói tôn trọng chế độ hiện tại của VN, vì vậy VN ko gặp bất kỳ trở ngại nào nếu chơi thân với Hoa Kỳ và Phương Tây. Với Tàu cộng thì sao, Tàu cộng đang chiếm đóng trái phép 1 phần lãnh thổ của ta, Tàu cộng có tham vọng về lãnh thổ, chỉ những ai điên mới tính "bú liếm" thằng Tàu :)) .