Hạng D
1/12/06
1.016
11
38
61
RE: Chiện bí mật - Chỉ lưu hành nội bộ OSM!

Cũng chẳng thương được mấy tay taxi-chạy thì lấn tuyến,đậu thì lấn chỗ-taxi là phải chạy đi kiếm khách,ỷ thế xe kinh doanh muốn đậu đâu thì đậu ko có được.Thành phố càng ngày càng hiếm chỗ đậu xe.:mad:

Hạng D
24/11/06
3.931
19.606
113
Vietnam

Chiêu này e xin bản quyền của bác vậy

Hạng B2
2/11/07
322
0
16
Tropicco- Đà Nẵng

Đã cầm vôlăng rồi thì ai cũng vì miếng cơm , manh áo ( cho dù đó là xe của mình tự lái thì cũng phục vụ cho công việc để kiếm tiền ) thì theo em : ấy náy lương tâm thì bác 2 quay cũng đã ấy náy rồi, còn chuyện học tập thì không nên đâu. Riêng em sau khi đọc bài này thì em chỉ rút ra được một KN là : nếu bí quá thì chịu trả 2km đầu cho bác Taxi là công bằng nhất- còn không ở thế bí thì chịu khó vậy.
Nhân chi sơ - tính bản thiện.

Last edited by a moderator:

Nhưng cũng có khi ko áp dụng được bác ợ, nhất là ở những chỗ hot ấy, có tay điều hành cầm bộ đàm đứng sẵn. Chiếc này vừa đi thì chiếc khác tiến vào chỗ trống. Mình nhanh chân chiếm được thì hắn bảo chỗ này công ty " mua rồi" xin mời anh ra để cho hắn kiếm cơm. Mà nó có mua hay không thì chỉ có trời biết. quanh mấy khu này thì taxi như kiến ấy. đố các bác kiếm được chỗ đậu đấy.

Hạng C
31/8/06
848
1
0
45

quả là chiêu độc, nhưng cũng cần phãi nói thêm là khi nào thật cần thiết thì các pác hãy áp dụng chiêu này nhé !! quyết định nào cũng có mặt đúng và mặt sai của nó mà....

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM

Bác highway ác quá

Hạng D
4/9/07
1.453
746
113
Bờ bến lạ

10 phút để cố nín cười :D, các bác ạ.
Sáng kiến !

ZjN
Hạng B2
25/3/08
104
0
0

Bác này thông minh thật , dù sao thì cũng phải học cách của bác chứ nếu tìm chỗ đậu ở cái HN này thì đúng là khó .