Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
RE: Chiện bí mật - Chỉ lưu hành nội bộ OSM!

Chuyện này xem ra cũng vui ấy nhỉ, nhưng mà áp dụng thì khó mà yên được:D:D
Tui lại liên tưởng chuyện này với Mr. Bean chiếu trên Disney chanel. Đoạn phim chiếu hàng người đang xếp hàng để làm thủ tục, Mr Bean tiến vào và lấy số thứ tự đứng sau 2 mẹ con (đứa bé có cầm con thú nhồi bông). Mr Bean nghĩ kế để tiến lên, bèn cách giật lấy con thú quăng ra phía sau, đứa bé quay lại và chạy ra, mẹ bé đành chạy theo. Thế là Bean tiến lên 1 số. Còn 2 ông nữa và 1 người đang làm thủ tục. Bean liền thò tay phía dưới băng qua người kế mình, "nhéo" vào mông ông trước, thế là ông này quay ra sau gây lộn với ông kế Mr. Bean, và 2 ông ra khỏi hàng "úynh" nhau. Cuối cùng Mr Bean tiếp cận được quầy thủ tục, và tất nhiên là o được tiếp đón (vì có số cả).
Phim xem vui, 2 cha con cùng coi, vì bé nhà tui thích Mr. Bean. Nhưng bây giờ thì được (mới có 3t5), chứ lớn lên, khi ý thức hệ đã hình thành rồi chắc là o cho bé xem!

Hạng B2
27/9/07
184
4
18
52
Vietnam

Đừng lạm dụng, nhưng sử dụng trong tình huống khẩn cấp thì được.

Tập Lái
1/4/08
34
0
0

'QUOTE'Cũng chẳng thương được mấy tay taxi-chạy thì lấn tuyến,đậu thì lấn chỗ-taxi là phải chạy đi kiếm khách,ỷ thế xe kinh doanh muốn đậu đâu thì đậu ko có được.Thành phố càng ngày càng hiếm chỗ đậu xe.'

@CHEVY2007
Bác chẻ vỹ nói thế thì oan cho người lao động quá, ai mà chả muốn chạy kiếm khách, anh em OS cũng thông cảm cho bác taxi mà. Em cũng hiểu bác bức xúc chỗ đậu xe rồi, chỉ mong bác thêm một chút thông cảm với người khác thôi.
Kính bác.

Hạng B1
18/2/08
61
1
0
MT dang o XI PHO

Sắp tới ai mà ĐT kêu taxi mà nói đúng số xe là kg dám đua nữa đâu!!![:-][:-]

Hạng B2
20/3/08
206
2
0
tp.Hồ Chí Minh

Trích đoạn: mouseking

Đừng lạm dụng, nhưng sử dụng trong tình huống khẩn cấp thì được.
Đồng ý với bác ...sử dụng trong ................tình huống đăc biệt.:D:D

Hạng B2
18/1/08
153
83
28

Bó tay chiêu của bác này luôn:) :D

Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50

Taxi chứ không phải là street blocker , không phải muốn đỗ ở đâu thì đỗ. Nhà nước lấy tiền thuế của dân mở mang đường xá, cải thiện đô thị, phân luồng giao thông ... thế mà mấy ông taxi ung dung chiếm dụng 24/24 từng mét vuông đô thị quí giá, đỗ xe thì lung tung, vô tổ chức, bạ đâu đỗ đấy, vạ vật gây ách tắc giao thông ... bác gì chơi thế không đẹp nhưng taxi nói chung cũng bừa bãi lắm

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113

Trích đoạn: highway

Ngay khi đó , trong iem có một " Nỗi buồn hổng chịu nổi"-Mà nếu không được giải tỏa kịp thời, thì có lẽ iem die mất ....

Thông cảm cho bác ấy vì bác ấy xả nước cứu thân mừ:D:D:D hông chừng có huân chương ý chứ.....:D:D:D