Status
Không mở trả lời sau này.
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.267
113
www.phindeli.com
Re:Shop thời trang: Đẹp không?

@haobui: Công nhận là chủ shop tiết kiệm quá, không xài đèn ray cho đúng điệu, chơi cái khung sắt nhìn thiệt là ngộ :D

Đèn trang trí bên anh thì dù chỉ mua 1 cây đèn cũng vẫn bán, không có gì phải ngại. Nhưng mấy cái đèn chuyên dụng cho shop thời trang thì không có trưng bày bên cửa hàng, chỉ đặt hàng theo yêu cầu của bên thiết kế.

Hạng B1
1/6/11
90
1
8
40
www.maxxLED.vn
tuando nói:
Sau 1 thời gian bỏ bê việc hội đi bán dạo đèn, em vừa may mắn trúng thầu cung cấp Đèn Chiếu Sáng và Đèn Trang Trí cho hệ thống shop của thương hiệu thời trang Pháp - MORGAN DE TOI.

Thương hiệu này mới có 1 shop ở Vincom Hà Nội, và 1 shop ở Hàng Da Gallery ... cũng Hà Nội.
Em vừa hoàn tất trang trí cho MORGAN DE TOI @Hàng Da Gallery. Mấy lần trước lên đây khoe đẹp toàn bị các bác chê xấu ;) Nên lần này không dám khoe đẹp nữa, chỉ đưa lên để các bác ném đá cho em học hỏi thêm kinh nghiệm :)
Đèn đẹp quá anh Tuấn ạ.

Hạng C
19/5/11
584
8
18
NƠI NÀO ZDUI MÌNH TỚI
Re:Shop thời trang: Đẹp không?

haobui nói:
tuando nói:
haobui nói:
E công nhận HT toàn gặp những khách hàng dễ tính .
Hehe, số anh ... chị Hocap đã phán, càng già càng giàu, số hưởng mà :D
Hảo có cái công trình shop thời trang nào đẹp up lên đây luôn cho bà con học hỏi nào. Hình thật nhé :)
Vừa mới lấy tiền xong hết shop này hôm qua. Shop nhỏ chỉ hơn 3m , tiền ít quá , ngại đưa khách qua HT quá , vì số lượng ít lắm anh Tuấn. Tất cả đèn là Full LED

-Công nhận Bác haobui thiết kế có gu quá,theo em nghĩ xài mấy khung sắt sơn đen để bắt đèn thay cho ray cũng là 1kiểu xìtai lạ, góc cạnh, phù hợp cho shop này đấy chứ!!!(mà hình như khung sắt này là do Bác haobui vẽ luôn đúng ko Bác ?)

Status
Không mở trả lời sau này.