Status
Không mở trả lời sau này.
msg confirmed
Núp Lùm
6/3/11
1.624
18
38
Re:Shop thời trang: Đẹp không?

recdecor nói:
giuvung nói:
Danh sách Đăng ký chỉ có 11 người mà mngồi bàn lên đến hơn 20 chục. Đề nghị biểu dương các bác không đăng ký mà đến. Cả nhà vô cùng cám ơn bác HT đã thết đãi cả nhà 1 bữa cháo lòng thật là
.
@Reddecor: Bưấu Off không cho em ngồi chung bàn với các bô lão nữa (hư người hết).
@Tuandol: Bác nhớ cái zụ kia hén. Thanks bác.
Vậy anh có đảm bảo mấy anh chưa lên bô lão thì an toàn hơn không? :cool::cool:??? hí hí.
Yên tâm nha em, ...bao xài luôn!

Hạng B2
16/11/11
133
2
18
38
dalat

vậy mà e tưởng bác mở shop thời trang . định vào ném đá . hóa ra .....

Hạng C
1/10/11
613
1
0
PMH

Em đang tăm tia một cái shop ở Cresent Mall, bán mớ giày dép túi xách sắm sanh lúc đua đòi với mụ Marcos,( lúc này túng thiếu mang ra bán , ăn dè chờ mùa tới
) ngặt nỗi lúc này lúa gạo hơi non không biết bác chủ thớt có chiếu cố được không?

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.758
113
www.phindeli.com

PHU NHÂN nói:
Em đang tăm tia một cái shop ở Cresent Mall, bán mớ giày dép túi xách sắm sanh lúc đua đòi với mụ Marcos,( lúc này túng thiếu mang ra bán , ăn dè chờ mùa tới
) ngặt nỗi lúc này lúa gạo hơi non không biết bác chủ thớt có chiếu cố được không?
Nếu cần tư vấn về đèn đóm, bác cứ alô em cafe rồi bàn bạc chi tiết, giúp được gì em sẽ cố gắng (không nhất thiết phải mua đèn của em đâu ạ :D).

Ít lúa hay nhiều lúa cũng sẽ có phương án phù hợp.

Cũng cần tìm 1 đơn vị trang trí nội thất lên thiết kế shop, cung cấp quầy kệ ...vv
Số đt em: 0938.510.968 (Tuấn)

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/10/11
613
1
0
PMH

Nội thất shop thì em đã có idea: xài hàng nhà khuân tới cho nó vintage, nhưng em thích chơi ánh sáng đẹp, đèn đẹp nên mới rón rén hỏi thăm bác!

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.758
113
www.phindeli.com

Để rảnh rảnh, vài hôm nữa em sẽ mở 1 thớt chia sẻ các nguyên tắc chung về ánh sáng, đèn đóm sử dụng cho các shop bán lẻ, hy vọng hỗ trợ được phần nào cho bác PHU NHÂN và các bác có nhu cầu tương tự.

Hạng C
1/10/11
613
1
0
PMH

Cảm ơn Bác Tuấn quan tâm chia sẻ, cái shop của bác cho thuê tầng trên rồi à? em cũng đang tìm một cái tầng trên đoạn gần SKY để làm cái văn phòng nho nhỏ, giá mềm mềm, độ 30-40m2, gần shop của bác có chỗ nào ko bác chỉ giúp em? phải mà ở ké được chỗ bác thì hay quá, ở tầng dưới bác bày đèn, tầng trên em bày hoa lá cành!

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.758
113
www.phindeli.com

PHU NHÂN nói:
Cảm ơn Bác Tuấn quan tâm chia sẻ, cái shop của bác cho thuê tầng trên rồi à? em cũng đang tìm một cái tầng trên đoạn gần SKY để làm cái văn phòng nho nhỏ, giá mềm mềm, độ 30-40m2, gần shop của bác có chỗ nào ko bác chỉ giúp em? phải mà ở ké được chỗ bác thì hay quá, ở tầng dưới bác bày đèn, tầng trên em bày hoa lá cành!
Tiếc quá, em vừa cho thuê xong, giá bèo luôn. Em sẽ để ý xem có chỗ nào như ý bác không.

Hạng D
18/7/11
1.004
4.816
113
Q7

bác Nguyên Basic phải k?
ktsdonguyen nói:
Đúng rồi mợ, đèn khí metal, cho ra ánh sáng giống mặt trời nhất, làm cho da người hồng hào, đẹp. Lỗi này do thiết kế chọn đèn.
Anh Tuấn giao hàng tận hanoi luôn ah, chúc mừng mua may bán đắt! hôm trước hội Honda đi hongkong có hội chợ đèn lớn lắm, bác ko đi là uổng lắm :D

Chi Hội Trưởng P.O.C

tuando nói:
haobui nói:
E công nhận HT toàn gặp những khách hàng dễ tính .
Hehe, số anh ... chị Hocap đã phán, càng già càng giàu, số hưởng mà :D
Hảo có cái công trình shop thời trang nào đẹp up lên đây luôn cho bà con học hỏi nào. Hình thật nhé :)
Vừa mới lấy tiền xong hết shop này hôm qua. Shop nhỏ chỉ hơn 3m , tiền ít quá , ngại đưa khách qua HT quá , vì số lượng ít lắm anh Tuấn. Tất cả đèn là Full LED

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.