Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.592
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Dạ có, em HS Nguyễn Thượng Hiền lứa 94-97.
Thế mà ... viết "cám ơn " lại là "cám ơn. " chứ không "cám ơn!" à?
Mời cô @Lolita vào cho ý kiến!
(Tôi ghét thằng @xtitan01 vì nó cố tình viết tên riêng của người khác mà không viết chữ in "là tỏ ra khinh miệt". Khi viết "Cám ơn." Là người nói "cám ơn" mà mặt quay nơi khác như mấy nhỏ lễ tân người máy "xin lỗi quý khách." vậy.

Hạng B2
28/10/13
407
4.309
93
45
(Tôi ghét thằng @xtitan01 vì nó cố tình viết tên riêng của người khác mà không viết chữ in "là tỏ ra khinh miệt". Khi viết "Cám ơn." Là người nói "cám ơn" mà mặt quay nơi khác như mấy nhỏ lễ tân người máy "xin lỗi quý khách." vậy.
Cảm ơn bác đã dạy bảo!

Hạng B2
15/10/17
111
3.422
123
Hôm mùa dịch chủ nhà kêu bán nhà nên em chia tay sớm cho bớt đau khổ.
Khúc nhà em ở Q7 tuy ko sầm uất như bên Bình Thạnh nhưng mặt bằng nhà cũng đỡ phần nào. Làm ăn đàng hoàng thì từ từ cũng có khách nên em cũng ko lo lắm.
Bữa giờ về đây được các bác bên NSG ủng hộ em rất cảm ơn.
Cảm ơn bác đã ủng hộ.
Thứ 7 rồi mới ghé CH mần cái kính đổi màu. Thái độ phục vụ khách hàng của thằng em nhân viên rất nhiệt tình, dễ thương. Chất lượng kính OK, mà lại được giảm 20% + nón bảo hiểm :p.

• Like
Reactions: Mai Siêu Phong
Hạng C
20/1/18
531
66.750
103
cám on chú hà
lần sau sẻ viết hoa tên riêng chú hà đễ tôn trọng

Hạng B2
28/10/13
407
4.309
93
45
Thứ 7 rồi mới ghé CH mần cái kính đổi màu. Thái độ phục vụ khách hàng của thằng em nhân viên rất nhiệt tình, dễ thuong. Chất lượng kính OK, mà lại được giảm 20% + nón bảo hiểm :p.
Tuần rồi em đi lang thang Đăk Nông, sẵn ghé trang trại MFC xin ly cafe nông dân, nên không gặp được anh. Có gì nhờ anh góp ý cho, em sẽ giải quyết tốt nhất có thể.
Cảm ơn anh đả ủng hộ!

• Like
Reactions: blackandwhite