Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
Tính xuống dưới Baclieu chơi mà nghe ae bảo đường xấu lắm...ae dưới này có ai k cập nhật đường xá dùm e
Thanks các bác nhiều

Hạng B2
6/8/13
121
6
18
- Cao tốc SG - Trung Lương: OK
- QL1A đến cầu Mỹ Thuận: OK
- Vĩnh Long - Cần Thơ: OK
- Cần Thơ - Sóc Trăng - Bạc Liêu: OK

Xấu lắm đoạn nào ta?

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Đường tốt.đa số là mới làm lại bác ah.chỉ có 5-6 cây cầu là đang làm, nhưng cũng ko đến nỗi xấu đâu.chúc bác chuyến đi vui vẻ.

Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
Vậy mà mấy ku bạn bảo đường xấu ổ gà vậy là hắn chơi e rồi ..tks các bác nhiều

Hạng C
26/3/12
583
224
43
Muốn phiêu bác đi quốc lộ 60 (sẽ đi qua 3 cái phà).Mai mốt phà kéo lên bờ hết rùi.
SAIGON-BTRE-TRAVINH-SOCTRANG-BACLIEU

Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long
pviettan nói:
Muốn phiêu bác đi quốc lộ 60 (sẽ đi qua 3 cái phà).Mai mốt phà kéo lên bờ hết rùi.
SAIGON-BTRE-TRAVINH-SOCTRANG-BACLIEU
Đường này gần hơn vài chục km nhưng dễ lạc đường
Bến tre - Trà Vinh: phà cổ chiên
Cầu quan qua sóc trăng: 2 phà Đại Ngãi

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
Bạc liêu bác đi khúc nào.

Đường 1a nhu bác dothanhhai thì đi lâu xa đường tốt bắn tốc độ nhiều xe máy cực nhiều (mien tây lễ là vây), duong này chạy thẳng vô trung tâm bạc liêu nếu bác đi thăm quan nhà công tử bạc liêu
Còn 2 kiểu duong nữa
1 bác đi cha Diệp thì phi đến cần thơ chạy thẳng xuống sóc trang qua quản lộ phụng hiệp đến cầu chủ chí thì qẹo ra. Đường này đi gần hơn 1a vắng hơn nhưng cầu nhiều nên phi có kiểm soát chứ ko là bị đội trần.
2 nếu bác đi chơi biển bạc liêu thì đi qua cầu cần thơ rẽ trai về hướng cảng cái cui đi đường nam sông hậu, canh đẹp duong vắng có bắn tốc độ

Hạng B2
18/7/13
139
158
43
Đoạn Mỹ tho - Mỹ thuận đường xấu, nhỏ, sóng trâu... buôn bán nhiều, xe máy đông... mố cầu lệch kinh chạy vừa xót xe vừa đau lưng

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long
duynguyen nói:
Bạc liêu bác đi khúc nào.

Đường 1a nhu bác dothanhhai thì đi lâu xa đường tốt bắn tốc độ nhiều xe máy cực nhiều (mien tây lễ là vây), duong này chạy thẳng vô trung tâm bạc liêu nếu bác đi thăm quan nhà công tử bạc liêu
Còn 2 kiểu duong nữa
1 bác đi cha Diệp thì phi đến cần thơ chạy thẳng xuống sóc trang qua quản lộ phụng hiệp đến cầu chủ chí thì qẹo ra. Đường này đi gần hơn 1a vắng hơn nhưng cầu nhiều nên phi có kiểm soát chứ ko là bị đội trần.
2 nếu bác đi chơi biển bạc liêu thì đi qua cầu cần thơ rẽ trai về hướng cảng cái cui đi đường nam sông hậu, canh đẹp duong vắng có bắn tốc độ
Đoạn nối từ quản lộ phụng hiệp ra cầu vòng xuống đường nhựa dưới cầu chủ chí là đường lộ làng do dân làm có thu phí, dành cho xe 2b có bảng cấm ô tô bác ạ. Đi đường này bằng 2b là chạy thẳng ra đường tránh hộ phòng, đường nhỏ nhưng có xe buýt county 29 chổ chạy nên cũng khó chạy.