Thảo Luận Chôm chĩa Logo Cap

RE: Chôm chĩa Logo Cap

Trích đoạn: Oto Binh Dan

Anh em có đi qua quận 4 dừng xe ở ngã tư Hoàng Diệu/ Khánh Hội, cẩn thận có một thằng đi xe đạp gở Logo Chevrolet sau xe. Hôm qua tôi mới dừng đèn đỏ (19 giây), mà thằng khốn đã ra tay. Nghe 2 tiếng cụp cụp sau xe, nhìn kiếng hậu, đã thấy nó chuồn rồi. Tổng thiệt hại trên 300K.

Mịa, bọn này lộng hành thế. Sao các bác ko làm 1 quả chó lửa bắn đạn cao su hoặc hơi cay ý, tầm 5M 1 khẩu có giấy phép đàng hoàng. Nhìn thấy nó manh động là phơ lun. Bọn này càng nhún nó cành táo bạo, mình cứng là nó chột ngay nhưng tất nhiên ko nên tay đôi, nó giở màn cào cấu rạch mặt ăn vạ thì khổ!

Hạng B2
6/4/07
108
0
0

@ quanpham: BH mất cắp chỉ đền 1 lần trong năm thôi, đợi nó chỉa cái gì đáng giá, như lỗ tai chẳng hạn, mới nên đụng tới. Vì "ba chuyện nhỏ" này mà mất quyền trợ giúp thì uổng lắm!

Hạng B2
12/12/07
312
244
63

Trích đoạn: tinhyeudamme_2009

Anh em có đi qua quận 4 dừng xe ở ngã tư Hoàng Diệu/ Khánh Hội, cẩn thận có một thằng đi xe đạp gở Logo Chevrolet sau xe. Hôm qua tôi mới dừng đèn đỏ (19 giây), mà thằng khốn đã ra tay. Nghe 2 tiếng cụp cụp sau xe, nhìn kiếng hậu, đã thấy nó chuồn rồi. Tổng thiệt hại trên 300K.

Mịa, bọn này lộng hành thế. Sao các bác ko làm 1 quả chó lửa bắn đạn cao su hoặc hơi cay ý, tầm 5M 1 khẩu có giấy phép đàng hoàng. Nhìn thấy nó manh động là phơ lun. Bọn này càng nhún nó cành táo bạo, mình cứng là nó chột ngay nhưng tất nhiên ko nên tay đôi, nó giở màn cào cấu rạch mặt ăn vạ thì khổ!
giấy phép ở đâu ra? ai cấp? bác chỉ em cái em mua vài cái về bỏ vô xe phòng thân [8|]

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Giá này là 1 bộ logo cả trước và sau, hay chỉ phía sau thôi bác ?
Thanks

Hạng D
5/1/08
1.570
27.355
113
Saigon

Mình xin cập nhật rằng,xe đạp người ngồi yên sau,tay cầm tournevit,len lỏi vào sau xe 4B khi ngừng đèn đỏ,mình chứng kiến ở ngã tư trục đường Nguyễn Đình chiểu (đường cắt ngang ..mình không nhớ rõ),mình chỉ kịp nhá đèn báo hiệu(xe mình dừng ngay sau Captiva bị gỡ logo Chevrolet),ra hiệu bằng tay cho pác tài trên xe Captiva.Trước tình hình lưu động của bọn này xin mọi người lưu ý!!!

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.512
2.289
113
49
TP.HCM

Nếu có tên chuyên nghiệp ở Q4, mình dàn cảnh cho nó ra tay rồi tóm cũng hay bác nhỉ? Cần 1 chiếc lam chim mồi thôi mà :)

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông

Chiều nay em chạy hướng Nguyễn thị minh Khai về tao đàn cũng thấy 01 chiếc Cap màu bạc bị gỡ mất Logo đằng trước,chạy hướng ngược lại.Thời buổi bây giờ đúng là loạn thật.

Hạng B2
12/12/07
312
244
63

loạn! người việt nam ở ngoài đường nhiều quá===>loạn :mad: