Thảo Luận Chôm chĩa Logo Cap

Hạng D
6/3/08
3.944
8.034
113
Sàigòn
RE: Chôm chĩa Logo Cap

Em thấy logo, chữ... các xe khác đều tán rivet cả mà? Của các Bác cũng tán rồi nhưng vẫn bị gỡ, chưa tán hay tán không được ạ?

Chỗ Q4 này thì lâu lâu lại nổi lên 1 em đạo tặc, bị CA tóm thì hết, sau đó một thời gian lại có đạo tặc khác nổi lên... :D Công ty em mất nón bảo hiểm, áo mưa... cũng theo từng đợt đấy :D

Hạng D
17/2/08
1.625
2
38
Da Nang City

Trích đoạn: Kleeman

chưa bằng e đâu, e tuần trước bị vặt một mặt gương trái, toàn bộ chữ Chevrolet Captiva,lô gô trước sau còn lại đúng chữ Z đằng sau, :mad::mad::mad:, vì e đỗ xe sát bên phải nên gương phải vẫn còn, e mà tóm đc thằng nào vặt đồ nói chung là e tẩn cho chết mịa chúng nó đi:mad::mad:
đừng đụng đến bọn xì ke bác ơi, có gì thì nhờ CA giải quyết giúp, chứ bác đánh nó nhỡ nó lấy kim tiêm đã qua sử dụng cho bác 1 phát thì bác ốm đến chết đấy chứ

Hạng D
25/11/07
2.123
64.236
113
Viện Nghiên Cứu

Láo thế không biết! Nhưng nghe tới Q.4, tui cũng ớn! Mấy chú xxx làm gì mà không ra tay dọn dẹp nhỉ! Nhưng có lẽ bác nào bị cũng nên vào trình báo để xxx ghi nhận và có cơ sở xử lý.

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

em cũng thấy là cái tụi mà xơi đến mấy cái chữ này thì nó có máu sầu riêng rồi các bác ạh,đừng dính vào chi cho khổ bạn em đi Mer tới ngã tư nó đu kính chiếu hậu đến chảy máu tay, thằng bạn em ngồi luôn trong xe cho nó bẻ. Sợ lúc đó đụng vô nó thì mình đi theo cái gương chiếu hậu luôn

Hạng D
14/3/07
1.512
23
38
101

không lẽ, mình không có cách giải quyết chúng nó sao ????? :(:(:(:(

Hạng B2
12/3/06
313
16
18
46

chia buồn cùng bác vậy ! chắc em phải nhờ người quen mua hộ cho cây roi xxx quá ! có gì xuống xe chạy theo dí cho vài phát :mad::mad: !

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

bác mà chơi gậy điện mà không có giấy phép thì bác cũng tèo luôn đấy

dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com

Chi buồn cùng bác Oto Binh Dan nha .
Năm ngoái em cũng bị hết cái gương bên trái ngay đường Hồ Tùng Mậu ( trước ngân hàng nông nghiệp ) bó tay với bọn đạo chíc này các bác ơi.

Hạng B2
12/3/06
313
16
18
46

Trích đoạn: dpn

Năm ngoái em cũng bị hết cái gương bên trái ngay đường Hồ Tùng Mậu ( trước ngân hàng nông nghiệp ) bó tay với bọn đạo chíc này các bác ơi.
muốn dí thì cũng phải có nghệ thuật để dí chứ bác 1 ai lại công khai thế :D

Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53

Trích đoạn: curim

Trích đoạn: dpn

muốn dí thì cũng phải có nghệ thuật để dí chứ bác 1 ai lại công khai thế :D
công khai để các anh em đến đấy còn đề phòng, chứ không lẽ mình im lặng để có thêm 1 cái topic mất đồ khác để anh em chia buồn àh bác