Thảo Luận Chôm chĩa Logo Cap

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Chôm chĩa Logo Cap

Nội trong chiều ngày hôm nay tôi sẽ cố gắng post thông tin giá cả logo, chữ trên Captiva cho các bác. Giá 300 ngàn một cái thì đắt quá.

dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com

Sorry @curim nhé tại tánh mình hay nói thẳng nói thật, nói để ae cẩn thật thôi chứ khg có ý gì , mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau.

Hạng B2
12/3/06
313
16
18
46

Trích đoạn: thanhmap

Trích đoạn: curim

Trích đoạn: dpn

Chi buồn cùng bác Oto Binh Dan nha .
Năm ngoái em cũng bị hết cái gương bên trái ngay đường Hồ Tùng Mậu ( trước ngân hàng nông nghiệp ) bó tay với bọn đạo chíc này các bác ơi.
muốn dí thì cũng phải có nghệ thuật để dí chứ bác 1 ai lại công khai thế :D
công khai để các anh em đến đấy còn đề phòng, chứ không lẽ mình im lặng để có thêm 1 cái topic mất đồ khác để anh em chia buồn àh bác
ặc ặc :Dem cũng sory bác nhé tại vì em trích đọan nhầm của bác rồi
:D

Hạng D
10/6/05
1.147
6
38
60
GMFC

chia buồn cùng bác oto binh dân nhé, cái này nếu mua BH mất cắp thì không biết có được đền không? nhờ các bác chỉ giáo

dpn confirmed
Hạng D
25/1/08
1.320
1.560
113
otosaigon.com

@quanpham : bảo hiểm khg đền cái vụ này bác ơi. Nếu bác tìm mua lại được cái bị bẻ gãy thì bảo hiểm sẽ đền cho bác cái mới nguyên.

Hạng B2
6/4/07
108
0
0

Nói túm lại, đã có chơi thì có chịu. Trước sau gì cũng bị đám đạo chích này "xực" của mình cái gì đó. Nghĩ đến Sonnguyen bị tụi nó lặt tai 2 lần, mình nghĩ còn hên! Tui sẽ ghé qua CA Q.4 coi họ có làm gì được không. Chắc họ cũng biết mà đang bận rộn chuyện khác nên "treo" công việc này lại:mad:.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Em bị vặt hai lần, nhưng lại mất tới 3 cái gương lận. Hic[&:]

Hạng B2
6/4/07
108
0
0

Chia buồn Thư Ký Sơn. AE đi q.4 cẩn thận 1 chút nhá.
Chắc close cái topics này được rồi đó!

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
43
Irac

Trích đoạn: Kienvang

Nội trong chiều ngày hôm nay tôi sẽ cố gắng post thông tin giá cả logo, chữ trên Captiva cho các bác. Giá 300 ngàn một cái thì đắt quá.
đa tạ bác nhá

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Kleeman

Trích đoạn: Kienvang

đa tạ bác nhá
Sorry các bác, chiều nay bận đột xuất nên tôi vẫn chưa lấy được thông tin. Hẹn với các bác trong sáng mai. Hứa đấy:D