Hạng B2
19/11/17
394
335
73
Giá ra biển cũng ngang mình hồi mua CRV 2017 mà dáng đẹp hơn, tính năng tiện ích ngon hơn nhiều quá. :D
Xe mình đi cũng 7 năm rồi chưa hỏng gì, cũng yên tâm.

• Like
Reactions: cohvn
Hạng B1
12/5/14
52
8
8
35
Mình chạy cả trong phố mà anh, mức cửa anh làm mình tưởng anh chạy bản RS đấy
Bữa mình up khoe trong hội CRV cũng có mấy anh hỏi chạy bản HEV hả? kkk, mình bản L cũng lăn bánh cuối năm ngoái như anh

• Like
Hạng B2
8/2/22
411
604
93
Sensing ngon hơn bản cũ, cụ thể là ở tính năng nào bác? Vụ ACC cũng vậy, giờ em mới biết ACC bản mới như Lim
Có thêm LCDN giống Civic và HRV, với khi dùng CC thì không bao giờ bị quá tốc độ như bản cũ (em đang có cả crv 2020 và hrv 2023 + đã lái thử crv mới), bản cũ em mà set CC nhưng khí xuống dốc nó vẫn bị vượt tốc độ đã set. Các tính năng em thấy nó cũng hoạt động nhạy hơn bản cũ, có lẽ là honda nâng cấp nhưng không thông báo cụ thể.

Hạng B2
5/7/13
62
5
8
do vợ ck mình cũng nhỏ người nên k để ý, bạn mình nó cao to nên bước vào xe là nó biết cái trần cao hơn liền
K chỉ trần đâu, cái đời mới dài thêm mấy chục mm, số chính xác thì trên báo mạng đây
Chọn CR-V L là chiếc xe phục vụ gia đình, em có vài dòng chia sẻ với anh em

Hạng B2
25/5/12
86
6
8
Tui vốn đã cọc con CX5-Pre sport rồi mà lỡ đến đại lý Honda nên cuối cùng lại bỏ cọc cx5, chốt CRV trong vòng 1 buổi chiều dù phải bù thêm kha khá nhưng rất hài lòng.

Phải nói là đời mới này quá khác biệt, leo lên xe ngồi đã thấy đã. Theo sale chạy vài vòng thì không còn đắn đo gì nữa

• Like
Hạng D
26/3/15
1.421
23.836
113
Có thêm LCDN giống Civic và HRV, với khi dùng CC thì không bao giờ bị quá tốc độ như bản cũ (em đang có cả crv 2020 và hrv 2023 + đã lái thử crv mới), bản cũ em mà set CC nhưng khí xuống dốc nó vẫn bị vượt tốc độ đã set. Các tính năng em thấy nó cũng hoạt động nhạy hơn bản cũ, có lẽ là honda nâng cấp nhưng không thông báo cụ thể. View attachment 3131790
Vụ LIM trên CRV cần kiểm chứng lại vì nó ko có tính năng này nên ko có lý gì xe ko trôi nhanh hơn khi đang trớn xuống dốc cả. Cái LCDN này thật ra rất kém hữu dụng trong thực tế trừ khi bác nào dừng đèn xong mãi dán mắt vào điện thoại, khi đó mấy anh phía sau dí còi còn nhanh hơn cả LCDN :D

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.907
8.360
113
37
Tui vốn đã cọc con CX5-Pre sport rồi mà lỡ đến đại lý Honda nên cuối cùng lại bỏ cọc cx5, chốt CRV trong vòng 1 buổi chiều dù phải bù thêm kha khá nhưng rất hài lòng.

Phải nói là đời mới này quá khác biệt, leo lên xe ngồi đã thấy đã. Theo sale chạy vài vòng thì không còn đắn đo gì nữa
Cứ tốn thêm tiền là tự nhiên nó đã , nếu có điều kiện thì xúc thôi :)