Hạng B2
8/2/22
411
604
93
Vụ LIM trên CRV cần kiểm chứng lại vì nó ko có tính năng này nên ko có lý gì xe ko trôi nhanh hơn khi đang trớn xuống dốc cả. Cái LCDN này thật ra rất kém hữu dụng trong thực tế trừ khi bác nào dừng đèn xong mãi dán mắt vào điện thoại, khi đó mấy anh phía sau dí còi còn nhanh hơn cả LCDN :D
Vâng bác cứ thử đi, em thử rồi thấy vậy đó, chả bao giờ quá tốc khi đã set cc dù đang xuống dốc cao tốc, không biết nó gọi là gì nữa mà thấy nó hơn hẳn crv đời cũ ở khoản đó. Còn LCDN thì đúng hiếm khi thấy nó kích hoạt, lâu lâu mải xem đt thì nó báo "ting ting" cũng đỡ, còn gặp mí anh dí còi thì khỏi nói :D

Hạng C
15/5/14
58
8
8
31
Tui vốn đã cọc con CX5-Pre sport rồi mà lỡ đến đại lý Honda nên cuối cùng lại bỏ cọc cx5, chốt CRV trong vòng 1 buổi chiều dù phải bù thêm kha khá nhưng rất hài lòng.

Phải nói là đời mới này quá khác biệt, leo lên xe ngồi đã thấy đã. Theo sale chạy vài vòng thì không còn đắn đo gì nữa
CR-V theo kiểu tiền nào của nấy. độ an toàn và yên tâm khi sở hữu thì không còn gì để bản. Chỉ khuyên là trong lúc hãng đang uu đãi thì ae chốt nhanh để đừng lỡ cơ hội tốt

Hạng B2
5/1/14
144
32
28
36
Nãy ra hãng ngồi thử con CRV bản L 2024 này thấy kính rộng, cao nên tầm nhìn rất tốt. Để trao đổi với sale tí nữa rồi chốt theo chủ thớt
mình nghĩ là anh sẽ không hối hận khi mua đâu. Con xe rất tốt và vừa vặn cho gia đình

Hạng D
6/3/08
3.944
8.034
113
Sàigòn
Vâng bác cứ thử đi, em thử rồi thấy vậy đó, chả bao giờ quá tốc khi đã set cc dù đang xuống dốc cao tốc, không biết nó gọi là gì nữa mà thấy nó hơn hẳn crv đời cũ ở khoản đó. Còn LCDN thì đúng hiếm khi thấy nó kích hoạt, lâu lâu mải xem đt thì nó báo "ting ting" cũng đỡ, còn gặp mí anh dí còi thì khỏi nói :D
Nếu nó là smart CC thì sẽ ko quá tốc độ, CC đời cũ thì khác.

Hạng C
14/5/14
53
8
8
113
Mình cũng đang đi con này, cũng rất hài lòng, đặc biệt nếu ai có dịp đi cao tốc tới tốc độ 110-120km/h mới thấy giá trị của hệ thống treo Honda, cứng, chắc, ko bị lác, bồng bềnh xe.

Ngoài ra, leo đèo, dốc cũng rất khỏe

• Like
Reactions: cohvn and PMH82
Hạng B1
16/4/14
56
7
8
Mình cũng đang đi con này, cũng rất hài lòng, đặc biệt nếu ai có dịp đi cao tốc tới tốc độ 110-120km/h mới thấy giá trị của hệ thống treo Honda, cứng, chắc, ko bị lác, bồng bềnh xe.

Ngoài ra, leo đèo, dốc cũng rất khỏe
Nhà anh thường đi mấy người, chở full có leo nổi không anh