Hạng F
22/7/13
9.154
42.274
113
Cho mình hỏi, cam360 hãng có lắp ko hay bên ngoài lắp?
Hãng có chứ a! Qua Honda Q.7 đầy đủ ốp dưỡng, jack cắm theo xe, cảm biến trc theo xe cũng có
Chọn CR-V L là chiếc xe phục vụ gia đình, em có vài dòng chia sẻ với anh em

cảm biến trc-sau giải mã vào 360 luôn

Attachments

Hạng B2
5/1/14
144
32
28
36
Cảm ơn anh chia sẻ, minh cũng đang định đổi qua dòng xe này. Nếu được, anh nhận xét thế nào về Sensing khi chạy trong phố ?
Sensing thấy ngon nhất khi đi đường quốc lộ, cao tốc. Đi trong phố thì bác cần làm quen ít lâu. Nhưng nói chung mình đánh giá nó tốt và là một biện pháp an toàn phòng ngừa cho những lúc lơ đễnh hoặc ko quan sát hết

• Like
Reactions: cohvn
Hạng B2
5/1/14
144
32
28
36
Vậy sao có những người đòi tắt Sensing anh nhỉ?
Mình không dám phán xét, có lẽ do phong cách chạy của mỗi người thôi. mình chạy điềm đạm và quan sát từ xa nên hiếm khi gặp trường hợp phanh gấp khó chịu đến mức đòi tắt cả sensing như vậy.

mình thấy sensing đời này đã ngon hơn xưa nhiều rồi, phản ứng khá chính xác với tình huống giao thông, ae không nên tắt

• Like
Reactions: cohvn
Hạng B1
11/3/14
49
7
8
Chúc mừng chủ xe nhé. Đời này thiết kế đẹp, em cũng nghe nhiều người khen nó to hơn và khắc phục dc vụ ồn gầm

• Like
Reactions: khaminhtam
Hạng C
4/10/12
56
7
8
Đời trước thấy hàng ghế 2 đã rộng lắm rồi, đời này thấy to hơn nữa, chắc hàng 2 ngồi khỏe re

• Like
Hạng B2
20/7/20
287
1.353
93
46
Vậy sao có những người đòi tắt Sensing anh nhỉ?
Một số bác có thói quen chạy trong phố mà hay bám sát đít, ép xe máy tạt đầu thì sẽ không thích sensing. Còn nếu mình chạy điềm đạm, giữ khoản cách hợp lý, có thói quen rà phanh khi cảm nhận không an toàn như có xe máy, người đi bộ phía trước, ... thì sensing hỗ trợ mình rất tốt trong các pha tạt đầu bất ngờ của xe máy hay xe trước thắng gấp nhé.

• Like
Hạng B2
19/11/17
394
335
73
Vâng bác cứ thử đi, em thử rồi thấy vậy đó, chả bao giờ quá tốc khi đã set cc dù đang xuống dốc cao tốc, không biết nó gọi là gì nữa mà thấy nó hơn hẳn crv đời cũ ở khoản đó. Còn LCDN thì đúng hiếm khi thấy nó kích hoạt, lâu lâu mải xem đt thì nó báo "ting ting" cũng đỡ, còn gặp mí anh dí còi thì khỏi nói :D
Đời cũ ko có LIM, có LIM thì mới giữ tốc độ tối đa theo ý mình mà bác.

Hạng F
22/7/13
9.154
42.274
113
cho em hỏi loại này có bấm chọn đổi các góc quay trên màn cảm ứng được ko a? hay phải xài nút rời, và gắn vào có giữ dc cam lanewatch ko a?
Loại chọt màn bác muốn làm vẫn đc, nhưng phải bung màn để lấy cảm ứng & lúc này mất BH cái head unit với nhà máy.
Lanewatch ko lan can ji hết

• Love
Reactions: HowUSeeIt