Thảo Luật Chung Chủ đầu tư uy tín??!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
6/10/11
33
0
0
- 3 tiêu chí của pác đưa ra túm lại vẫn phụ thuộc vào yếu tố "THỜI GIAN".
==============
Tư vấn BĐS miễn phí
HIẾU - 0907.67.99.86

Tập Lái
21/10/11
2
0
0
Em thấy thằng NoVaLand mạnh tiền và kinh nghiệm lẫn uy tín . Phần lớn dự án của nó khá thơm như thằng sunrise city quận 7 giá cả hợp lý. Hiện đang triển khai 10 dự án mới trên Tp.HCM đang bán thằng Tropic Garden thảo điền quận 2 cũng khá thơm. Thằng này thi công khá nhanh, chất lượng cũng ok lam do!

Hạng D
29/11/06
2.951
38.614
113
53
maidailoc123 nói:
Em thấy thằng NoVaLand mạnh tiền và kinh nghiệm lẫn uy tín . Phần lớn dự án của nó khá thơm như thằng sunrise city quận 7 giá cả hợp lý. Hiện đang triển khai 10 dự án mới trên Tp.HCM đang bán thằng Tropic Garden thảo điền quận 2 cũng khá thơm. Thằng này thi công khá nhanh, chất lượng cũng ok lam do!

Thấy thơm quá thì múc vài căn đi bác!!!
Riêng em chắc tởn mấy vụ CHCC tới già, cuối năm 2010 cũng tranh nhau bốc thăm giữ chỗ 1 căn bên Nhà Bè, gần mấy anh Kenton, HAGL...nó hẹn T4/2011 xong phần móng ra HĐMB, đợi hoài ko thấy động tĩnh gì hết, bây giờ T10/2011 nó xong phần móng đòi tiền tiếp thì tới em...án binh bất động
, đến hôm qua lên đó trình bày khó khăn quá nó cho lấy lại tiền cọc (~130tr) nhưng phải mất 20tr tiền ngu...
, thôi kệ ko kẹt trym là mừng rồi!!!

Hạng C
27/12/09
812
6
18
Thanh Hóa - Sài Gòn
nvquangcm nói:
maidailoc123 nói:

Thấy thơm quá thì múc vài căn đi bác!!!
Riêng em chắc tởn mấy vụ CHCC tới già, cuối năm 2010 cũng tranh nhau bốc thăm giữ chỗ 1 căn bên Nhà Bè, gần mấy anh Kenton, HAGL...nó hẹn T4/2011 xong phần móng ra HĐMB, đợi hoài ko thấy động tĩnh gì hết, bây giờ T10/2011 nó xong phần móng đòi tiền tiếp thì tới em...án binh bất động
, đến hôm qua lên đó trình bày khó khăn quá nó cho lấy lại tiền cọc (~130tr) nhưng phải mất 20tr tiền ngu...
, thôi kệ ko kẹt trym là mừng rồi!!!
chắc bác ấy làm nguyên sàn rồi chứ vài căn nhằm nhò giề

Tập Lái
5/10/11
29
0
0
em theo dõi và đọc cả 1 buổi topic này cuối cùng cũng chỉ đùng câu ông nào thích thằng CĐT nào làm ổng thắng lớn thì CĐT đó uy tìn còn cụ nào ôm quả đắng :mad: thì cụ cho CĐT đó ko uy tín, mà noi chung qui ra ràng chảng ông nào uy tín cả, chỉ có xem ông nào tiềm lực tài chính tới đâu, chính sách bán hàng ra sao, dự án có hấp dẫn ko thôi,
chứ các bak luận 1 hồi chẳng còn ông nào ra hồn cả,

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
Em nhớ là đã có kết luận rùi thì phải ^^! Thực tế hiện tại thì đúng như bác nói" ko ông nào ra hồn cả " ^^!

Tập Lái
11/2/11
5
0
0
Mấy anh cho em ké chút thắc mắc, em dự định mua đất nền KDC Phú Xuân Nhà Bè, chấm được cái nền cũng vừa tầm tay nhưng giờ phải xây nhà theo mẫu( em thì money không đủ để xây 1 trệt 2 lầu).Em muốn thỉnh giáo mấy anh là mình bắt buộc phải xây theo mẫu hả mấy anh? có cách nào khác không?mấy anh bàn mưu tính kế giúp em(em chỉ xây nổi nhà trệt)..Cám ơn mấy anh nhiều;)

Tập Lái
5/10/11
29
0
0
ko đựoc đâu bak đã mua thì phải làm theo qui định chung thôi bak mà làm vây, thì các lô khác xây tùm lum theo, còn ra cái gì nữa đâu bak, nên khi bak chấp nhận mua lô ở đó thì bak cũng phải chấp nhận xây theo như của CĐT thôi

Tập Lái
6/10/11
33
0
0
- Việc bắt xây theo kiểu mẫu là rất tốt vì làm cho khu quy hoạch đẹp và không có nhiều kiểu kiến trúc kinh dị .
- Nhược điểm là phụ thuộc ý tưởng của CĐT (đóng góp có phần KTS) vì kiểu mẫu và màu sắc của mỗi ông chẳng ai giống ai .
=====================
HIẾU BĐS - 0907.67.99.86

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
124
Điều đáng buồn nhất là đa số nhà đầu cơ lại *éo hợp tác với CĐT có tiềm lực tài chính vững mạnh vì *éo còn xương xẩu gì mà mút ... chụt ... chụt!

Status
Không mở trả lời sau này.