Hạng B2
4/11/17
133
77
29
34
Em nhớ hồi mới lái, chạy con BT50 máy dầu 3.0 6AT 4x4, con bé con nhà em vô tình đá vào cái cần số, nó chuyển từ MT sang AT, em chạy riết không để ý (gà non ạ), thế là em chạy số 2 suốt khoảng 20km. tua máy lên cao cực cao, ủa mà chả thấy hư hỏng gì cả ạ. Porsche mà thế thì hàng mã nhỉ, xe hiệu năng cao mà chạy vui vui vậy đã toang rồi, haizzz

• Haha
Reactions: camapsaigon
Hạng F
3/10/15
10.615
13.050
113
Bác chốt hạ câu cuối chí mạng quá =))
Bắt chước thánh Ngộ Không @lazytomcat thôi bác chứ em nào dám…
Bác ấy lôi ra bằng chứng thằng chủ xe ba hoa về con xe Macan nó mua em thấy nể quá.
chuẩn quá bác , nãy h mới có người cmt giống ý em kk
Em cũng nghĩ giống bác, mà khổ là nói sao nói thì tình ngay lý gian cho thằng mượn xe rồi.
Trên hết tất cả là xe thằng khác ai mượn nó chạy hộ để rồi ăn vạ hết vào mình.
Mấy vụ kiểu này hồi đó Bao thanh thiên xử quài chứ gì.
Muốn khóc luôn nhưng biết sao đây

Hạng C
30/11/21
671
1.027
93
37
thôi mỗi ông 50-50 cho đẹp tình huynh đệ:oops:, còn khô máu thì chủ xe chịu hết rồi bấm nút Fren luôn :D

Hạng B2
22/2/07
113
148
43
Lái xe, chuyển sang số tay lái 1 xíu là xe bị lỗi. Giống xe đồ chơi con nít quá. Xe thể thao vậy là đồ bỏ, PC ko chạy số tay thì dẹp nó đi, mất hết cảm hứng. Theo tôi thì xe đã lỗi sẵn rồi mà chưa tới lúc vỡ toẹt ra thôi, tội nghiệp ô Bạn kia, hỏng đúng lúc ổng đi.
Ở đây mình không phán ai đúng sai. Thật ra xe thể thao khó điều khiển, không đơn giản như xe đi chợ, biết lái thì hãy chạy không thì ngồi yên giùm. Cảm ơn.

Hạng D
22/1/19
4.351
7.871
113
Ở đây mình không phán ai đúng sai. Thật ra xe thể thao khó điều khiển, không đơn giản như xe đi chợ, biết lái thì hãy chạy không thì ngồi yên giùm. Cảm ơn.
câu sau của bác là đang khẳng định ông mượn xe lái sai đấy

Hạng D
29/11/06
4.024
11.104
113
theo mình,
thì đxxx nên chửi ai,
Mà chỉ nên chửi xe Porsche như cc !
Lẫy chuyển số gì chạy bấm phát 70km/h mà gãy trục cam thì xe thể thao con mẹ gì mà bán ?
Thua xe KIA Morning Sport.
Còn thớt này bà con đang hóng hình em TRINH.
Anh nào có hình em khác thì post lên coi tạm trước cũng được.
Đúng chất CNL :p

Hạng D
15/11/13
3.922
4.795
113
đọc bài viết em hiểu là ông Hoàng chạy từ Nguyễn Hữu Thọ => QL50 thấy báo lỗi

Sau đó dù xe lỗi mà chủ xe vẫn đi từ QL50 => Gò Công và quay lại Q7.

Chạy xe kỹ vậy ai đỡ nổi...
Tới QL50 báo lỗi thì đáng lẽ nên dừng xe lại cẩu về hãng chứ mà đi tiếp tới gò công rồi về xong vài bữa sau mới lên hãng do hãng nghỉ Tết là thua rồi. Xe hư từ 25/1 mà đến ngày 1/2 mới đem xe về hãng. Lúc đó tình trạng máy nó nặng hơn sao biết được.

Hạng D
15/11/13
3.922
4.795
113
Anh chủ xe có quyền không cho anh mượn xe nó lái mà, nhưng anh ấy muốn ngồi kế em Trinh, chịu thôi.

Hạng C
24/11/18
527
468
63
HCM
tóm lại là như anh Cụt đã nói 2 thằng bây cãi qua lại, ko lẽ cuối cùng tao chịu hết :)

Hạng F
29/10/14
8.659
11.444
113
Em nhớ hồi mới lái, chạy con BT50 máy dầu 3.0 6AT 4x4, con bé con nhà em vô tình đá vào cái cần số, nó chuyển từ MT sang AT, em chạy riết không để ý (gà non ạ), thế là em chạy số 2 suốt khoảng 20km. tua máy lên cao cực cao, ủa mà chả thấy hư hỏng gì cả ạ. Porsche mà thế thì hàng mã nhỉ, xe hiệu năng cao mà chạy vui vui vậy đã toang rồi, haizzz
Ở đây là xe thể thao. Người ta cố tính chuyển qua số tay để mút ga. Nghe tiếng bô nó phê, tiếng máy gầm nó sướng. Vậy mới nên lỗi
- bán tải của em trước khi đi đăng kiểm cũng leo nên cao tốc gài số thấp. Đạp mút ga cả chục km để nó xả hết muội than trong bô đi.

• Like
Reactions: Baingc_AWD