hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon
RE: Chữa ghẻ bằng cách nào cho đẹp ???

tui đón thằng cu học về,đậu cạnh mấy chiếc, nào ngờ lúc ra xe mốp do mấy cu mở cửa mạnh quá đập vào thân xe mình.chỉ tui gara nắn lại đi các AE

Tập Lái
7/9/05
15
0
0

Trích đoạn: nktinhanh

ko đơn giản vậy đâu bác Jet - xe gì em ko biết chứ con Bi mà bị bên cánh cửa thì em rất sợ đó ... tại vì phía trong nó có hàn một tấm nhôm vào cánh cửa che lại nên nếu bị vậy thì chỉ có nước cắt tấm nhôm đó ra và làm sau đó hàn lại thôi .... mà xe cứ cắt và hàn thế thì còn gì là xe nữa các bác ... các bác có cách nào mà ko cần phải sơn lại, ko cần phải mở ra mà cũng có thế làm cho những vết móp nho nhỏ trở lại bình thường ko vậy ?

[8|]

Chuyện nhỏ như con thỏ mà bàn bạc mãi, Con BI của bác bị dính sẹo mà ko muốn cắt cắt hàn hàn thì cách đơn giản nhất và rẻ nhất mà ông cha ta hay làm đó là dùng chân đạp vào chỗ bên cạnh chỗ lõm ấy, đạp càng mạnh càng tốt.hhehe nếu kô được đừng đòi tiền em nghe.

Hạng B2
20/1/07
176
0
16
50
HCM

Em cứ loay hoay băn khoăn là chữa ghẻ bằng cách nào nhưng cuối cùng em thấy nhẹ thì kệ cứ để vậy còn nặng thì vác ra Gara sơn lại nguyên 1 miếng luôn. Công nhận các bác nhà ta làm giỏi thật, làm xong dòm mà chẳng biết là chỗ nào sơn gin chỗ nào sơn lại, cũng không biết luôn là chỗ đó đã từng bị móp. Tốn độ khoảng 3-400k tùy miếng, thiệt hại 1 tí nhưng đi ra đường oai hơn hẳn . ;)

Last edited by a moderator:
hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

@mxminh:Bác làm ở đâu chỉ tui làm vối , tui ở SG

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

[/quote]

Chuyện nhỏ như con thỏ mà bàn bạc mãi, Con BI của bác bị dính sẹo mà ko muốn cắt cắt hàn hàn thì cách đơn giản nhất và rẻ nhất mà ông cha ta hay làm đó là dùng chân đạp vào chỗ bên cạnh chỗ lõm ấy, đạp càng mạnh càng tốt.hhehe nếu kô được đừng đòi tiền em nghe.
[/quote]

xe bác seri 7 chắc cũng làm vậy hoài hả ?

;)

Hạng B2
20/1/07
176
0
16
50
HCM

Trích đoạn: hau

@mxminh:Bác làm ở đâu chỉ tui làm vối , tui ở SG

Chỗ em thường ghé là Gara ÔTôSaiGon trên đường Điện biên Phủ. Bác đi qua cầu Sài Gòn về phía Hàng xanh, nó năm ngay phía bên phải, chưa tới cầu vượt Văn Thánh. Đến đó bác nhìn thấy ngay, em không nhớ số nhưng có ĐT : 088996420, 088982147. Chúc bác chữa hết ghẻ nhá. :D:D:D