Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ Chung cư Đức Khải Bình Khánh Q.2 có ổn không?

Hạng B2
12/5/19
186
177
43
37
Em thấy thuê là giải pháp tối ưu...hàng tháng lấy tiền lương ra trả. còn tiền có sẵn mua 1 miếng đất nho nhỏ hoặc mua 1 cái chung cư khoảng 2 tỷ trả theo tiến độ hoặc đầu tư gì khác...
Chứ vợ chồng son mới cưới đang còn cái ước mơ màu hồng mà dính vô bank tối ngày cục nợ đè trên đầu dễ stress lắm..

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Đúng là tiền ít nhưng phải tính toán đầy đủ các yếu tố là bài toán khá đau đầu, Mai chắc em tranh thủ ghé xem nhà với nó, em có tư vấn thêm với nó, hiện tại giá căn hộ ở đây cũng mới lên 1 đợt sau làn sóng của New City bên cạnh, giờ cũng đứng giá, tạm thời tiền cứ gửi ngân hàng và thuê ở thử 1 thời gian vài tháng xem sao, cuối năm mua cũng được.
cả dự án đag tư vấn cái nào cũng dc, mua thì canh hàng mà chốt! Water bay cuối tuần sau ở bán rồi, giá cả khu chắc sẽ tăng lên ko ít đâu!

Hạng B2
12/5/19
186
177
43
37
cả dự án đag tư vấn cái nào cũng dc, mua thì canh hàng mà chốt! Water bay cuối tuần sau ở bán rồi, giá cả khu chắc sẽ tăng lên ko ít đâu!
Giá tầm nhiu/m vậy bác...7-80 củ không.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Giá tầm nhiu/m vậy bác...7-80 củ không.
thấy sale báo mình căn thô 2 pn tầm 4 tỷ chưa VAT, còn hoàn thiện full nội thất thì 4ty4 chưa VAT. Giá tính ra cũng ko đến nỗi!

Tập Lái
13/7/12
12
9
3
Bình Khánh nay giá cả thế nào bác
Giá ngang ngửa với Đức Khải nhưng nhà thoáng mát hơn nhiều, mình ở khu này lâu năm rồi nên thấy ở cc hiệu quả nhất vẫn là bình khánh. Tái định cư nên phí quản lý, gửi xe siêu rẻ.

Hạng B1
24/6/18
70
51
20
Đúng là tiền ít nhưng phải tính toán đầy đủ các yếu tố là bài toán khá đau đầu, Mai chắc em tranh thủ ghé xem nhà với nó, em có tư vấn thêm với nó, hiện tại giá căn hộ ở đây cũng mới lên 1 đợt sau làn sóng của New City bên cạnh, giờ cũng đứng giá, tạm thời tiền cứ gửi ngân hàng và thuê ở thử 1 thời gian vài tháng xem sao, cuối năm mua cũng được.
cho e hỏi cuối cùng thì em của bác đã chọn căn nào