Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
30/4 này được nghỉ nhiều ngày, mong muốn tối thiểu khoảng 20 xe, lên chương trình bài bản để coi có nhà tài trợ nào để ý không? :D

Hạng D
31/5/11
1.140
172
63
Poorguy nói:
30/4 này được nghỉ nhiều ngày, mong muốn tối thiểu khoảng 20 xe, lên chương trình bài bản để coi có nhà tài trợ nào để ý không? :D
giờ lên CT là đc roài đại ka. Mắc công thống nhất k kịp :D

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
minhtri87 nói:
Poorguy nói:
Hôm qua BLD GMFC họp tại Long Hải, bước đầu thống nhất chuyến Offline 30/4 - 1/5 sẽ tổ chức chuyến tour ra đảo Phú Quý.
Trưởng BTC lần này cũng đã được trao cho OSOM HQExpress. Bác OSOM sẽ mở thớt và lên chi tiết cụ thể cho các thành viên chi hội chúng ta nghiên cứu, bóng bàn, sắp xếp đăng ký tham gia.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Poorguy nói:
minhtri87 nói:
Poorguy nói:
Hôm qua BLD GMFC họp tại Long Hải, bước đầu thống nhất chuyến Offline 30/4 - 1/5 sẽ tổ chức chuyến tour ra đảo Phú Quý.
Trưởng BTC lần này cũng đã được trao cho OSOM HQExpress. Bác OSOM sẽ mở thớt và lên chi tiết cụ thể cho các thành viên chi hội chúng ta nghiên cứu, bóng bàn, sắp xếp đăng ký tham gia.
sao bác vội vàng quá vậy, kkk, vừa 8.3 về, để ae lấy lại nhiệt và huyết đã chứ
@all: như HT đã thông báo và được nhiều ae ủng hộ, quán triệt nguyên tắc ngon bổ rẻ đồng thời tránh những điểm du lịch quen thuộc đông đúc, chặt chém dịp lễ, e sẽ nghiên cứu chi tiết để tổ chức offline GMFC ngày 30.4,1.5 tại đảo Phú Quý, Bình Thuận. Thớt sẽ được mở trong thời gian sớm nhất để các bác, các mợ bóng bàn thêm nhé. Tks all

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
@OSOM:
Em thấy khí thế ngày 8/3 tưng bừng quá nên nôn nóng tiếp tục giữ lửa. Nếu chương trình chúng ta đã thống nhất không ảnh hưởng đến việc phòng ốc nhiều thì từ từ cũng được bác. Tuy nhiên cũng nên chọn thời gian thích hợp để mở thớt bóng bàn cho nó xôm tụ.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Nếu trên đường các bác có dừng chân Phan Thiết cafe cà pháo thì cho em góp mặt tí. Do có vài việc nên dịp 30/4 này nhà em có mặt ở Phan Thiết rồi

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Poorguy nói:
@OSOM:
Em thấy khí thế ngày 8/3 tưng bừng quá nên nôn nóng tiếp tục giữ lửa. Nếu chương trình chúng ta đã thống nhất không ảnh hưởng đến việc phòng ốc nhiều thì từ từ cũng được bác. Tuy nhiên cũng nên chọn thời gian thích hợp để mở thớt bóng bàn cho nó xôm tụ.
e thấy tour của các cty du lịch đi Phú Quý thì nhiều, nhưng ko có nguời dân làm tour như Bình Ba, dịch vụ nhà nghỉ trên đảo e phân vân ko biết có phù hợp với nhiều bác ko, e đang tìm thêm thông tin

Hạng B2
16/11/13
284
93
28
HQExpress nói:
Poorguy nói:
@OSOM:
e thấy tour của các cty du lịch đi Phú Quý thì nhiều, nhưng ko có nguời dân làm tour như Bình Ba, dịch vụ nhà nghỉ trên đảo e phân vân ko biết có phù hợp với nhiều bác ko, e đang tìm thêm thông tin
Nếu di Phú Quý không được thì đi Bình Ba, đảo nào cũng được mà bác

Status
Không mở trả lời sau này.