Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
thinguyen123 nói:
HQExpress nói:
Poorguy nói:
@OSOM:
Em thấy khí thế ngày 8/3 tưng bừng quá nên nôn nóng tiếp tục giữ lửa. Nếu chương trình chúng ta đã thống nhất không ảnh hưởng đến việc phòng ốc nhiều thì từ từ cũng được bác. Tuy nhiên cũng nên chọn thời gian thích hợp để mở thớt bóng bàn cho nó xôm tụ.
e thấy tour của các cty du lịch đi Phú Quý thì nhiều, nhưng ko có nguời dân làm tour như Bình Ba, dịch vụ nhà nghỉ trên đảo e phân vân ko biết có phù hợp với nhiều bác ko, e đang tìm thêm thông tin
Nếu di Phú Quý không được thì đi Bình Ba, đảo nào cũng được mà bác
Bình Ba thì chắc có hỗ trợ nhiều bác HQ nhỉ?

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Ít bác & mợ comment cho lần off dài ngày 30/4 - 1/5 nhỉ?.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Poorguy nói:
thinguyen123 nói:
HQExpress nói:
Poorguy nói:
@OSOM:
Em thấy khí thế ngày 8/3 tưng bừng quá nên nôn nóng tiếp tục giữ lửa. Nếu chương trình chúng ta đã thống nhất không ảnh hưởng đến việc phòng ốc nhiều thì từ từ cũng được bác. Tuy nhiên cũng nên chọn thời gian thích hợp để mở thớt bóng bàn cho nó xôm tụ.
e thấy tour của các cty du lịch đi Phú Quý thì nhiều, nhưng ko có nguời dân làm tour như Bình Ba, dịch vụ nhà nghỉ trên đảo e phân vân ko biết có phù hợp với nhiều bác ko, e đang tìm thêm thông tin
Nếu di Phú Quý không được thì đi Bình Ba, đảo nào cũng được mà bác
Bình Ba thì chắc có hỗ trợ nhiều bác HQ nhỉ?
Bình ba e đi rồi thì thấy rằng chỉ thích hợp cho việc ăn uống, ngoài ra bè cá thì ko biết đi đâu nữa, một số nơi chỉ chụp hình từ xa mà ko tiếp cận được, quãng đường đi 450km cũng khá xa
e sẽ lập thớt bóng bàn Phú Quý và những điểm khác do các bác đề xuất

Hạng D
31/5/11
1.140
172
63
Vinh_Phongluu nói:
Ước gì được tham gia các chương trình của chi hội. Em ở tỉnh

Á ù.... Bác Vĩnh Phóng Lựu ở tình nào ế :p

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Tháng 9 các bác GMFC & bạn bè có offline kết hợp từ thiện không ạ?? Em phái Nha Trang hoặc Cổ Thạch 3 ngày 2 đêm nhoa.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
2 bác HP ơi, mình chuẩn bị cho Lễ 2/9 kết hợp luôn từ thiện được không? Các bác nhà mềnh có tham gia được không?

Status
Không mở trả lời sau này.