Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
Từ Dăklăk muốn về Huyện Krongbuk phải đi ngược lại ( theo hướng Kontum) thêm 40km, vậy là ngược hướng của bác Chienbinhxoviet rồi

À quên nữa...Bác Lơ cho em góp theo 500k nhé!

Last edited by a moderator:
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Rocket1349 nói:
Từ Dăklăk muốn về Huyện Krongbuk phải đi ngược về hướng Kontum thêm 40km, vậy là ngược hướng của bác Chienbinhxoviet rồi

À quên nữa...Bác Lơ cho em góp theo 500k nhé!
Dự kiến chiều thứ 7 sẽ ra đến đường lộ...và tối khuy thứ 7 sẽ về đến SG..

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
seabreaz nói:
Còn một vấn đề nữa , chúng ta sẽ trao số tiền quyên góp cho a Thương , địa chỉ : thôn EA nguôi , xã Cư né ,huyện Krông Buk , Daklac . Vây bác chienbinhxoviet xếp chương trình đi nhé ! địa chì này có thuận đường cho đoàn đi k bác ?
Đường này ngược đuờng rồi bác Sea ơi.
Theo địa chỉ của anh ấy thì mình phải lên BMT rồi đi thêm về phía Gialai khoảng 50km nữa.
Từ thác về BMT mất 90km + 50km nữa là 140km. Có thể sẽ chuyển số tiền quyên góp được cho lãnh đạo Kiểm lâm nhờ chuyển giúp.

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
nghe nóng trong người gòi đây..... các bác tập trung ở cây dầu 47 gần ngã tư cầu vượt bình phước.. còn E đang ở Đắk Nông đợi các bác lên luôn.. mà công tác hậu cần lần này thế nào mà hem thấy ban tổ chim nhắc đến nhể.. chắc mang mì gói cho chắc nhỉ... ? :) bác múc , @ bình beer ,  @ joanle , @truongjeep ,@ Ducred , @ Thuỷ binh đâu cả rồi nhỉ..? vào ném đá đầu năm đê......

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
seabreaz nói:
@  Lơ ; em với bác đi đường đó nhé ...hihi , đường cũ em biết rùi , lần này ráng khám phá hết 7 tầng thác nha bác
Vậy thống nhất chia làm 2 nhóm đi nhé các bác. Em chưa đi cung này nên chọn đường khủng ... và quan điểm của em là offroad kết hợp ngắm cảnh chứ không đặt nặng ngắm cảnh & em cũng chẳng biết chụp hình:D
Bác nào đi tuyến này thì đi cùng em cho có bạn ... ít quá thì em ở nhà đợi các chuyến offroad sau :).

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
@Máy Dầu: em sẽ đu theo F1 và Bình Beer làm chả chuyến này.
Hẹn gặp các bác.

@mucachai: Tình hình thế lào rồi bác? làm phát xuất hành đầu năm đê

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
seabreaz nói:
Còn một vấn đề nữa , chúng ta sẽ trao số tiền quyên góp cho a Thương , địa chỉ : thôn EA nguôi , xã Cư né ,huyện Krông Buk , Daklac . Vây bác chienbinhxoviet xếp chương trình đi nhé ! địa chì này có thuận đường cho đoàn đi k bác ?
Địa chỉ này cách BMT khoảng 60Km về hướng bắc, như vậy cách Nam Nung khoảng170Km các bác ạ.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
juanle nói:
@maydau: em se đu theo F1 va Bình Beer làm chả chuyến này.
Hẹn gặp các bác.
Tội nghiệp Juanle .... theo con VA làm chã thì chắc cực thân lém ... he he

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
F1racer nói:
juanle nói:
@maydau: em se đu theo F1 va Bình Beer làm chả chuyến này.
Hẹn gặp các bác.
Tội nghiệp Juanle .... theo con VA làm chã thì chắc cực thân lém ... he he
Bác yên tâm. Anh em mình chiến lại cung này nhé. Bác PhanL đáng lẽ cũng sẽ tham gia chuyến này mà lại đột xuất công tác Hà Lội nên đành hẹn lần sau vậy.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ Juanle, máy dầu, Múc: em dự định nếu có thời gian sẽ leo lên con dốc có cái cầu khỉ bằng hai cây cột điện nơi bác Muc chết ngạt.
Có con đường vòng, em đi tiền trạm hôm đoàn bị mắc lầy rồi ... Ít nhất cũng phải cố gắng lên tới đỉnh chụp vài tấm ảnh về nói phét với bà con chứ nhể. Đường này đi lên thì phải mắc tời sẵn vào gốc cây phòng trường hợp rớt vực như con VA ở madagui:D
Múc và máy dầu hay bác nào máu thì cho ý kiến với, không thì em nhờ  Juanle làm chã cho em leo con dốc này
:D