Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
Bác Múc ơi - Đi thì đi xe Jeep , chạy Uaz lên điểm hẹn thì bà con đuổi về đấy !
Thấy Nhâm Gia thập thò phía dưới nhưng ko giám lên tiếng chắc tại Súng bắn sơn nó bắn dầy mình rồi !

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/3/09
1.020
112
63
Saigon
F1racer nói:
seabreaz nói:
@  Lơ ; em với bác đi đường đó nhé ...hihi , đường cũ em biết rùi , lần này ráng khám phá hết 7 tầng thác nha bác
Vậy thống nhất chia làm 2 nhóm đi nhé các bác. Em chưa đi cung này nên chọn đường khủng ... và quan điểm của em là offroad kết hợp ngắm cảnh chứ không đặt nặng ngắm cảnh & em cũng chẳng biết chụp hình:D
Bác nào đi tuyến này thì đi cùng em cho có bạn ... ít quá thì em ở nhà đợi các chuyến offroad sau :).
hijhi đường ' kia " nó cũng khó như đường ' này " thôi F1 ui , chỉ có điều nó ngắn hơn một chút thôi , làm người lớn mà cứ dỗi hòai ....bác phải đi cho em viết thêm Ngựa chùa , Sư cưỡi tập 2 chứ !

Hạng F
1/11/08
9.330
74
48
Tp.Hồ chí Minh
Máu quá nên em si nghĩ lại rầu...T6 kêu thằng em đi NT thay:D
Bac Lơ em đăng ký 1 cục gạch luôn vậy!
Chuyến này phó nháy nhiều quá (Help, thienca OS...), em đu theo tập tành làm chả vậy...Bác nào trống xe em đu theo với

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
Cáo lỗi bác Lơ và các bác , em có việc đột xuất tuần này không đi được !
Em xin nộp phạt 1 thùng Heinecken , và 1 lit rượu bàu đá , sẽ gửi theo xe bác Lơ .
@Rocket : Bác đi thay xuất em nhé!

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Rocket1349 nói:
Chuyến này phó nháy nhiều quá (Help, thienca OS...), em đu theo tập tành làm chả vậy...Bác nào trống xe em đu theo với

bác cứ ra điểm tập trung rồi đi với em, xe em trống .

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Em đang lăn tăn định đi chuyến này, nhưng nghe mấy bác nói kiếm đường tử tế mà đi nên em xin thất hẹn ạ. Chạy 300km mà đi đường tử tế thì em qua cầu Phú Mỹ đi cho ló lành.
Chúc các Bác có một chuyến ra quân đầu xuân vui vẻ và đầy tình đoàn kết.
Hy vọng mùa mưa năm nay em vẫn còn sức để đu theo các Bac.

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com
Rocket1349 nói:

Bác là là "om sòm" mà ! Sao hỏi nhiều câu khó thế nhở !?:D Bác cứ đem theo vài chai Chivas 21 xe nào củng đón bác lên xe hết .:D Xe thì nhiều người thì thiếu, bác cứ vô tư đến điểm hẹn .

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
mucachai nói:
Em đang lăn tăn định đi chuyến này, nhưng nghe mấy bác nói kiếm đường tử tế mà đi nên em xin thất hẹn ạ. Chạy 300km mà đi đường tử tế thì em qua cầu Phú Mỹ đi cho ló lành.
tử tế là tử tế thế nào anh. Phải đi chứ.

EM CÒN ĐANG HỎI MUA THÊM 1 EM TRITON ĐỂ .... CHO CHẮC, ĐẢM BẢO 2 XE CÕNG NHAU ĐI ĐẾN NƠI VỀ ĐẾN CHỐN ĐÂY NÀY. <span style=""color: #ff0000;"">BÁC NÀO CÓ XE MUỐN BÁN THÌ CHO EM HAY ĐỂ EM MÚC LIỀN NHÉ.</span>

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com
mucachai nói:

E cứ đợi..., để gặp bác được uống bia ken !:D Phút cuốu bác lại nói câu chia lìa như vậy làm sao e học hỏi được gì hả bác .