TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
Hôm qua em có ngồi với bác Lơ và kk Haichien. Tình hình rất là tình hình, nghe em và bác Lơ chém gió dữ quá nên chuyến này bác Haichien cũng sẽ đem BMW 325i của bác ý đi theo để offroad cùng anh em mình. Theo nhận định của giới quan sát và giới chuyên môn thì cung này BMW cũng dễ dàng vượt qua. Bác F1 về chăm chút cho Focus tí rồi mang theo luôn, VA thì để nhà nằm nghỉ đi bác ạ, không cần đem theo đâu. OS off-road thì trình cũng chỉ đến thế thôi. Off-road vu vơ bằng sedan là chính . Mình yếu thì lựa mấy đường tử tế mà đi các bác ạ :D:D;)

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
TOY nói:
Hôm qua em có ngồi với bác Lơ và kk Haichien. Tình hình rất là tình hình, nghe em và bác Lơ chém gió dữ quá nên chuyến này bác Haichien cũng sẽ đem BMW 325i của bác ý đi theo để offroad cùng anh em mình. Theo nhận định của giới quan sát và giới chuyên môn thì cung này BMW cũng dễ dàng vượt qua. Bác F1 về chăm chút cho Focus tí rồi mang theo luôn, VA thì để nhà nằm nghỉ đi bác ạ, không cần đem theo đâu. OS off-road thì trình cũng chỉ đến thế thôi. Off-road vu vơ bằng sedan là chính . Mình yếu thì lựa mấy đường tử tế mà đi các bác ạ :D:D;)
Bỏ mịa rùi ... đường này mà Hải chén xách 325 vào thì cha F150 chắc cũng đem Kia buổi sáng đu theo cho mà xem:D
Mất công hôm trước tết mình mất hơn 1 chai để trang bị hoành tráng cho con VA: làm lại cái mô tơ kính bấm  + sạc ga máy lạnh ...:D
Lão TOY nhớ đem theo đồ nghề đầy đủ nhé ...

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Triton nhà em thì mới thay bộ lốp HT chả có tí gai nào cả ... cơ bản là sợ vào rừng ko có đường nhựa nên sẽ dằn xóc, thôi để vậy đi cho lành. Chả sợ mấy.

Tập Lái
16/9/10
22
0
0
Các Bác OS dạo này yếu quá! Nói thì rất là ‘Gấu’, gần lúc lên đường thì cứ “Mộng” với “Mơ” là xe Sedan đi được. Chưa hết, có người còn mong biến thành đường onroad nữa cơ.
Sợ hết rồi phải không???!!!

Anh Ba
15/7/09
6.623
726
113
51
HCMC
bannang.com
lady offroad nói:
Các Bác OS dạo này yếu quá! Nói thì rất là ‘Gấu’, gần lúc lên đường thì cứ “Mộng” với “Mơ” là xe Sedan đi được. Chưa hết, có người còn mong biến thành đường onroad nữa cơ.
Sợ hết rồi phải không???!!!

Các bác O.R đâu rồi !? Vào xem Lady đầu năm lên tiếng kìa !

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
@Lady: thế chuyến này có đi không, cứ để "gã đầu bạc" đi 1 mình là không ổn đâu nhá, xe hậu cần gì mà thấy xình là lao vào ngay, mặc kệ bàn dân thiên hạ đói khát gào thét ỏm tỏi :D:D
PS: em thích chữ ký cũ của bác hơn: Off-road, off-road...hư xe và tốn tiền

Chém Gió
13/5/10
99
45
28
46
Đang tính mang con Kia Morning theo.... mà sợ làm loãng đội hình của các bác ???