Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Ngày đó em đi chơi tết chưa về kịp đâu bác ui .Em cũng chúc các bác một chuyến khai xuân đầu năm thành công mỹ mãn .

Tập Lái
7/7/10
45
0
0
Vào sớm đi chứ siêu chả. Có bác đi còn có chả cho ae dùng chứ.
hatrangphat nói:
Mùng 10 em mới vào, em sẽ book vé lại, nếu được em đăng ký sau nha.

Hạng D
21/3/09
1.020
112
63
Saigon
bannang.com nói:
Hôm bữa e đã đọc bài của bác Seabreaz mà muốn:(, cảm ơn bác .
@ bannang... : cám ơn bác đã đọc bài viết của em nhé ...hihi lấy được nửa giọt nước mắt của bác thì có lẽ bút lực của em cũng khá khá rồi , năm mới sắp đến chúc bác và MBFC ngày càng lớn mạnh nhé !  

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
@muc: theo em thi bình điện bác nên để riêng như ý bac CBXV. Bác không cần phải thay máy phát, bình sơ cua bác để trong rời trong xe đến khi nào kéo hết bình thì còn có cái bình dự phòng mà đề chứ gắn song song lúc hết bình thì teo huyền tèo luôn. Bác ra chợ mua bộ dây kẹp bình như mấy xe số tự động hay dùng là xong.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Em xin up danh sách cho đến thời điểm hiện nay ..

1-Triton (otosaigon, toy) 2
2-Dmax (Huydmax, dung) 2
3-triton (mayday, trung )  2
4-........lycafe (1/2 cục gạch)
5-........hatranphat (1/2 cục gạch)
6-Uzoat (muchachai- 1/2 cục gạch)
7-Uzoat (chienbinhxoviet)
8-Triton (Bannang.com 1/2 cuc)
9-

Hạng D
5/8/06
2.080
32.225
113
Tiếc quá đi không đu theo các bác được. Chúc các bác đi chơi vui vẻ.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Em cố gắng tham gia chuyến này để học hỏi kinh nghiệm ...:)
CC nhớ tìm cung đường nào dễ dễ mà cho anh em thực tập đầu xuân, như năm rồi là éo được đâu.
Con bạn gái em tính nhiều chuyện ..., hôm rồi đi nhậu ở đâu đó, gặp hội nào có vài tên cũng chơi offroad ngồi bàn kế bên nhậu ... cô nàng ngồi nghe lén được bọn họ kháo nhau: " mấy thằng otosaigon tập tành độ xe chứ biết éo gì mà đòi offroad ..."
Con bạn ấm ức, về kể cho em nghe ... buồn lòng em phang cho câu: "Bọn nó nói đúng rùi chứ sao...:(:)
Lần này em phải cố gắng chứ để bọn rỗi hơi nó phang vậy vui quá ... he he ...:D
Các bác chuẩn bị chu đáo nhá .... CC lên cho anh em cung đường tử tế tí ...

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
F1racer nói:
Em cố gắng tham gia chuyến này để học hỏi kinh nghiệm ...:)
CC nhớ tìm cung đường nào dễ dễ mà cho anh em thực tập đầu xuân, như năm rồi là éo được đâu.
Con bạn gái em tính nhiều chuyện ..., hôm rồi đi nhậu ở đâu đó, gặp hội nào có vài tên cũng chơi offroad ngồi bàn kế bên nhậu ... cô nàng ngồi nghe lén được bọn họ kháo nhau: " mấy thằng otosaigon tập tành độ xe chứ biết éo gì mà đòi offroad ..."
Con bạn ấm ức, về kể cho em nghe ... buồn lòng em phang cho câu: "Bọn nó nói đúng rùi chứ sao...:(:)
Lần này em phải cố gắng chứ để bọn rỗi hơi nó phang vậy vui quá ... he he ...:D
Các bác chuẩn bị chu đáo nhá .... CC lên cho anh em cung đường tử tế tí ...
Vào cung này cũng có nhiều lựa chọn lắm à nha, thích đường tử tế thì đi đường tử tế, em thì thấy nên nhường con đường "tử tế" 8km cho bác F1 xuất phát trước cửa trạm kiểm lâm lúc 4h chiều là ổn
, các lão khác thì đi đường không tử tế (qua dốc và cầu gỗ) vào thác trước, lúc về mệt và đuối thì đi con đường "tử tế" quay ra là ok ngay, đầu năm được dịp tập thể dục tí gọi là

Ông nào thích "phượt bộ" đi cung này cũng ok, nhất là khi đi lên và xuống thác, bảo đảm không "thở như ky" thì không lấy tiền

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
Chương trình ra quân đầu năm Mão - trở lại thác 7 tầng vào mùng 9 Tết!

Đầu năm làm quả pháo nổ cho nó hoành tráng hội off road đê các bác .

Last edited by a moderator: