Hạng C
1/10/05
848
58
28
53
Chúc các bác có một cuộc offroad đầu năm hoành tráng. Hôm thứ 7 F1 có thông báo nhưng rất tiếc là chuyến này mình không tham gia được.

Hạng C
20/7/09
602
126
43
Vũng Tàu - Côn Đảo
F1racer nói:
Em cố gắng tham gia chuyến này để học hỏi kinh nghiệm ...:)
CC nhớ tìm cung đường nào dễ dễ mà cho anh em thực tập đầu xuân, như năm rồi là éo được đâu.
Con bạn gái em tính nhiều chuyện ..., hôm rồi đi nhậu ở đâu đó, gặp hội nào có vài tên cũng chơi offroad ngồi bàn kế bên nhậu ... cô nàng ngồi nghe lén được bọn họ kháo nhau: " mấy thằng otosaigon tập tành độ xe chứ biết éo gì mà đòi offroad ..."
Con bạn ấm ức, về kể cho em nghe ... buồn lòng em phang cho câu: "Bọn nó nói đúng rùi chứ sao...:(:)
Lần này em phải cố gắng chứ để bọn rỗi hơi nó phang vậy vui quá ... he he ...:D
Các bác chuẩn bị chu đáo nhá .... CC lên cho anh em cung đường tử tế tí ...

Quan trọng là otosaigon đến nay chưa bị hư chiếc xe nào. Có cái mấy cha nội tử tế mang xe của một cty lớn đi thử và đi thi. Kết quả là gần 1 năm nay mới thay được cái động cơ gần 1 tỷ, một chiếc khác vẫn đang nằm ở garage vẫn chưa biết kết quả như thế nào. Đau lắm các bác ơi

Ở đời em thấy không nên phê phán hay chê bai ai vì cũng nên xem lại mình xuất phát điểm ở nơi nào ? trình của mình đã hơn hẳn người khác chưa ?

Cuối năm rồi, còn vài tiếng đến Giao thừa, ai chê nên tìm đọc cuốn sách này. Thế mới là chuyên nghiệp

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
@ PhamNgoc: Cám ơn bác chia sẻ. Để em tìm đọc thêm xem sao.:)

Chuyến này đi có thêm Lão Phùng Mỹ Trung nữa nhé các bác, có thêm lão này đi tối đến ngồi văn nghệ và nói phét đầu năm cũng vui

@ Toy: Làm nài chính cho con VA nhé bác, em đi theo chụp hình và làm chã ... he he ... nếu sáng đó đi thì ghé đón lão Trung dùm em luôn hoặc xuống nhà em ngày mùng 8 rùi sáng đi sớm.
Hẹn gặp các bác nhé.!

<span style=""color: #0000ff;"">@ ALL: WISHING YOU A PROSPEROUS NEW YEAR</span>

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/10/10
4
0
0
PhamNgoc nói:
F1racer nói:
CC nhớ tìm cung đường nào dễ dễ mà cho anh em thực tập đầu xuân, như năm rồi là éo được đâu.
Con bạn gái em tính nhiều chuyện ..., hôm rồi đi nhậu ở đâu đó, gặp hội nào có vài tên cũng chơi offroad ngồi bàn kế bên nhậu ... cô nàng ngồi nghe lén được bọn họ kháo nhau: " mấy thằng otosaigon tập tành độ xe chứ biết éo gì mà đòi offroad ..."
Con bạn ấm ức, về kể cho em nghe ... buồn lòng em phang cho câu: "Bọn nó nói đúng rùi chứ sao...:(:)

Quan trọng là otosaigon đến nay chưa bị hư chiếc xe nào. Có cái mấy cha nội tử tế mang xe của một cty lớn đi thử và đi thi. Kết quả là gần 1 năm nay mới thay được cái động cơ gần 1 tỷ, một chiếc khác vẫn đang nằm ở garage vẫn chưa biết kết quả như thế nào. Đau lắm các bác ơi

Ở đời em thấy không nên phê phán hay chê bai ai vì cũng nên xem lại mình xuất phát điểm ở nơi nào ? trình của mình đã hơn hẳn người khác chưa ?

Cuối năm rồi, còn vài tiếng đến Giao thừa, ai chê nên tìm đọc cuốn sách này. Thế mới là chuyên nghiệp
Chúc Mừng Năm Mới bác nhe!

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
PhamNgoc nói:

Có cái mấy cha nội tử tế mang xe của một cty lớn đi thử và đi thi. Kết quả là gần 1 năm nay mới thay được cái động cơ gần 1 tỷ, một chiếc khác vẫn đang nằm ở garage vẫn chưa biết kết quả như thế nào. Đau lắm các bác ơi

Họ đã làm điều đó như thế nào ?

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Tiếp tục cập nhật danh sách offroad đầu năm

Em xin up danh sách cho đến thời điểm hiện nay ..

1-Triton (otosaigon, toy, Help, Thienca) 4
2-Dmax (Huydmax, dung) 2
3-triton (mayday, trung )  2
4-........lycafe (1/2 cục gạch)
5-........hatranphat (1/2 cục gạch)
6-Uzoat (muchachai- 1/2 cục gạch)
7-Uzoat (chienbinhxoviet)
8-Triton (Bannang.com 1/2 cuc)
9-Vàng Anh (F1racer, phungmytrung) 2

Tổng Cộng: 7 xe và 15 người

Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
CHÚC MỪNG NĂM MỚI tới tất cả anh em. Vậy là còn 8 ngày nữa là em lại được "hò kéo pháo" với các bác rồi :D. Hôm chia tay em còn nhớ bác MUC nói "hẹn gặp bác mùa mưa tới..." thế mà...
thật vui các bác nhỉ??? OFFROAD bây giờ chỉ là lý do để anh em gặp nhau...
, mà thực ra nắng mưa gì OFFROAD vẫn hay và gây nghiện như nhau phải không các bác?

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
PhamNgoc nói:
F1racer nói:

:cool:

Offroad là đồng đội. là bè bạn, cùng chơi và cùmg phát triển mong các bác ấy cũng đọc được những ý nghĩ này

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Nhân dịp năm mới, kính chúc các bác và gia đình an khang, thịnh vượng và vạn sự như ý.
Tặng các bác cành đào Sơn La