O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán
MrSTu nói:
Ôi, OS 8 năm !
Nhìn lại em cũng tham gia đc gần 3 năm :)
Ôi, Giang hồ Đất Cảng oai hùng nay còn đâu !^^
Bác vắng mẹt cũng được 3 năm có lẻ....rồi nhỉ
:D

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán
cocodethuong nói:
chờ  em rủ xem sunlight có đi không, nếu đi em đăng ký 2 suất, hihi
Từ hôm hoa hậu mẹ chạy mất váy..... Có đi không thì bảo...doạ là ...mất nốt quần bé đấy
:D:D:D

Hạng B2
6/2/07
266
7
18
53
HÀ NỘI
Em cũng chờ rủ rê ai đi ko đã. Trước tiên em đặt 1 viên gạch cho bản thân.

Hạng B2
9/3/06
325
1
18
44
Hà Nội
Em chào các anh chị OSHN !
Vậy là đã sinh nhật lần thứ 8, đây là lần SN đầu tiên OSHN tổ chức mà em không đươc tham dự..:(. Em lên đường đi học mà ko có lời từ biệt, mong các anh chị thông cảm cho em ! Đã lâu lắm rồi em mới vào OS, hôm thứ 7 tuần trước vào thì quên mất cả Pass..phải đăng ký xin lại..
. Đã bao năm, vẫn những con người ấy, những hạt nhân thúc đẩy OS khu vực phía Bắc phát triển, lòng vẫn tràn đầy nhiệt huyết. Xin chúc lễ sinh nhật OS 8 tuổi khu vực phía Bắc thành công rực rỡ !
Xin hẹn gặp lại OSHN vào lễ sinh nhật OS lần thứ 10 !
Em An.

Lão Mộc
30/11/06
1.431
8
38
BÌNH ĐỊNH
mingo nói:
Em chào các anh chị OSHN !
Vậy là đã sinh nhật lần thứ 8, đây là lần SN đầu tiên OSHN tổ chức mà em không đươc tham dự..:(. Em lên đường đi học mà ko có lời từ biệt, mong các anh chị thông cảm cho em ! Đã lâu lắm rồi em mới vào OS, hôm thứ 7 tuần trước vào thì quên mất cả Pass..phải đăng ký xin lại..
. Đã bao năm, vẫn những con người ấy, những hạt nhân thúc đẩy OS khu vực phía Bắc phát triển, lòng vẫn tràn đầy nhiệt huyết. Xin chúc lễ sinh nhật OS 8 tuổi khu vực phía Bắc thành công rực rỡ !
Xin hẹn gặp lại OSHN vào lễ sinh nhật OS lần thứ 10 !
Em An.
Bác đi học mà đưa cả Gia đình sang theo  thì quá sướng rồi còn gì
nhớ về phục vụ đất nước nhé Bác

Hạng C
18/5/07
524
4
18
53
căng nhể, ngày 11 mới bay về, để em xem giờ giấc thế nào rồi đặt gạch.

Hạng B2
6/2/07
266
7
18
53
HÀ NỘI
@ Mingo: Cũng lâu lắm rồi không được gặp bác. Hy vong bác sớm trở về phục vụ quê hương