Hạng D
13/8/12
1.609
6
38
52
Re:Kiểm tra túi khí thế nào các pác ơi...hihi

anduytg nói:
để xem cái máu của em nó tới đâu đã pác, hihi. lên máu quá em quất luôn ạ

haichau nói:
Vậy xem như hư luôn, thay cái mono như sở thích.
Cái vụ này trước giờ e chưa thấy ai thử ,
Quất luôn đi bác, khỏi phải thử

Hạng C
29/2/08
595
118
43

Mấy gara bây giờ có máy kiểm tra mà bác, nếu không muốn ra gara thì bác mua cái máy chuẩn đoán cầm tay độ 5tr về test luôn :D

Hạng B2
8/9/12
102
0
0

tiếc làm giề, túi khí 20 năm rồi làm sao mà nổ được nữa...hạn sử dụng của túi khí là dưới 10 năm thôi...

anduytg nói:
Tình hình em muốn check xem hệ thống túi khí của em còn hoạt động tốt hay không, nếu hư rồi thì em gỡ bỏ, thay vô lăng MONO cho ngầu, Các pác đừng bảo em là đâm vào cột điện nhá...hehe. Kiểm tra cái này ở đâu ạ? Cám ơn các pác

Bác nên kiểm tra user manual là xe bác có một túi khí hay hai túi khí rồi report để anh em dể tư vứn cho bác hơn. Mọi người sẽ chờ kết quả report của bác và cố gắng giúp bác.

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

DẠ XE EM CÓ 2 TÚI KHÍ LẬN Ạ, MÀ EM TÍNH GỠ CÁI VÔ LĂNG RA, CÓ ẢNH HƯỞNG ĐẾN CÁI CÒN LẠI K BÁC?

Hạng F
14/9/04
9.900
27.320
113
Q3

túi khí duới vô lăng có jack cắm điện mà , bác tháo jack ra là đc mà . Xe Corolla, Laser e tháo vệ sinh các công tác kèn e thấy vậy á

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

hic, giờ thêm cái rác rối nữa là cái volang MONO của em có cái đế ở dưới nữa, gắn sao cho các cần gạt điều khiển xài thuận tiện đây...huhuhuhu:(:(:( sao mà lắm chuyện thế nhỉ..hic