Re:Kiểm tra túi khí thế nào các pác ơi...hihi

anduytg nói:
DẠ XE EM CÓ 2 TÚI KHÍ LẬN Ạ, MÀ EM TÍNH GỠ CÁI VÔ LĂNG RA, CÓ ẢNH HƯỞNG ĐẾN CÁI CÒN LẠI K BÁC?

Xe bác có hai túi khí thì mỗi túi khí sẽ có nút cảm biến riêng, nếu bác muốn kiểm tra túi khí bên tài thì phải tìm ra cái nút cảm biến túi khí bên tài trước, nhớ đừng có đụng nút bên phụ nó bung là mệt lắm nha bác. Mà bác có biết cái nút cảm biến thường nằm ở đâu không ?

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh

đừng đâm cột điện.... dựng cái nệm lên rồi đâm zô haaa bảo đảm biết kết quả liền... nhớ lấy đà xa xa nha bác chủ

Hạng B2
14/8/10
361
10
18
Chợ Gạo, Tiền Giang

hic, em có đụng tới cái xe lần nào đau pác, em mới mua xe dc 15 ngày là em phải trở qua bên này đi học rồi, hichic, chắc em gỡ vô lăng ra gắn MONO chơi luôn quá, thử nó bung cái kia ra thì mệt nữa....haizz . giờ quan trọng là làm sao gắn cái F1 vô cho okie nè.:confused:
xu pe bờ rồ nói:
anduytg nói:
DẠ XE EM CÓ 2 TÚI KHÍ LẬN Ạ, MÀ EM TÍNH GỠ CÁI VÔ LĂNG RA, CÓ ẢNH HƯỞNG ĐẾN CÁI CÒN LẠI K BÁC?

Xe bác có hai túi khí thì mỗi túi khí sẽ có nút cảm biến riêng, nếu bác muốn kiểm tra túi khí bên tài thì phải tìm ra cái nút cảm biến túi khí bên tài trước, nhớ đừng có đụng nút bên phụ nó bung là mệt lắm nha bác. Mà bác có biết cái nút cảm biến thường nằm ở đâu không ?

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113

xu pe bờ rồ nói:
Em đang bận nên chưa tư vứn giúp được bác, nhờ các bác hội lưỡng lự còi rỉ nước sang giúp em một tay tư vứn vụ túi khí cho bác chủ cái nào :D
Mụ xu pe phát rồ chạy ba gác máy mà cũng rành gúm nhể? Đừng nói là cái xe ba gác máy của mụ cũng lắp túi khí nhá!

Mr. Bean nói:
xu pe bờ rồ nói:
Em đang bận nên chưa tư vứn giúp được bác, nhờ các bác hội lưỡng lự còi rỉ nước sang giúp em một tay tư vứn vụ túi khí cho bác chủ cái nào :D
Mụ xu pe phát rồ chạy ba gác máy mà cũng rành gúm nhể? Đừng nói là cái xe ba gác máy của mụ cũng lắp túi khí nhá!

Em chạy ba gác cũng có túi khí nha cụ nhưng túi khí đôi lại nằm phía sau lưng :D

Hạng D
13/8/12
1.609
6
38
52

anduytg nói:
túi khí này gây nguy hiểm cho pác đó xu pe bờ rào......kaka
em cũng nghỉ giống bác

Hạng B2
12/3/12
325
4
18
35

Bác còn có thể nhờ vào máy kiểm tra mức độ ổn định của túi khí. Vừa đảm bảo vừa an toàn Bác nhé.

Hạng B1
13/11/12
95
0
0
40
CTC

túi khí bung ra rồi xử lý nó sao các bác???