Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site
RE: Chuyến đi Bắc Giang - Tây Yên Tử của CLB xe hai cầu

Danh sách tham gia cập nhật chiều 28/2

1+2 = vuhn2509 + vợ + 1 Vitamin + 1 tời
3 = Awake + 1 Vitamin
4 = Unik (đang xin visa)
5 = BlackLAC + 1 Esc
6+7 = offroader + vợ + 1 Jeep
8 = Nhatminh
9+10 = BMW252 + ông anh
11 = Huyentrang
12 = Thegioixe
12.8 = anhminh

Như vậy có 12.8 người và 4 xe, vẫn còn khoảng 1.2 chỗ có mái che và 2 chỗ ko mái che nữa, mời các bác không có xe 2 cầu tham gia cho đông vui.

Xuất phát: 6h sáng ngày thứ 7 (4/3/2006), dự kiến về đến Bãi Cháy 5-6h chiều. Sau khi ăn tối sẽ về đến HN khoảng 10h tối.

Hạng B2
30/11/04
166
0
16
49
Hanoi

có nên mang thêm con vít ko nhỉ, đi đừong đấy mà ngồi sau thì chán lắm, nhưng lúc chạy HN - Bắc giang, Bãi cháy - Hà Nội thì VIT hơi chán, khó nghĩ quá [&:]

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Mang Vit đi lắp đèn rồi lúc về test luôn. Chần chừ gì nữa.

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Bác Thức lại sợ rách bình xăng, kêu anhminh mang xe đi thế mạng hả.

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Rất tiếc là em không tham gia được cùng các bác chuyến đi này. Chúc mọi người đi vui vẻ và chụp ảnh về cho em xem đỡ nghiền.

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Sau cuộc họp chiều nay, các thành viên đầu tiên của CLB xe hai cầu đã thống nhất về lịch trình của chuyến đi như sau:

- 6h sáng ngày 4/3 sẽ xuất phát từ Nhà Hát Lớn
- 7h30 ăn sáng tại Bắc Giang
- 8h khởi hành đi Lục Nam, 9h đến điểm số 5
- Đoạn đường đất dài 37km (từ điểm số 5 đến số 9) dự kiến hết 4h, tính cả ăn trưa dọc con đường này là 1h nữa.
- Nếu không có sự cố dọc đường đất thì 2h chiều đi từ điểm số 9 về Hạ Long, dự kiến 3h chiều về đến Hạ Long. Có thể từ Hạ Long về HN luôn, khoảng 7h về đến HN
- Nếu có sự cố dọc đường đất, về đến Hạ Long khoảng 4-5h chiều thì ăn tối ở Hạ Long rồi về đến HN khoảng 9-10h tối.

Các bác nhớ chuẩn bị 1 số trang bị và dụng cụ cứu hộ như găng tay, xẻng, dây chão đề phòng đường đi bị xe tải chở than phá nát. Bác BlackLAC nhớ mang theo 1 số đồ nghề sửa xe nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/3/05
154
1
0
Hanoi

Các bác 4x4er:
em vừa xem lại trên bản đồ : hay là từ điểm 10 mình rẽ phải đi qua Đông San về phía Vàng Danh sau đó gặp đường nhựa (?) rẽ trái đi ra Uông Bí rồi về HN, các bác thấy thế nào (đoạn này chỉ khỏang 5-7km :D:D ) ??
(em phải về sớm (cho con bú .... :D:D) nên có thể em sẽ đi đường này và về HN luôn.)

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Bác nào phải cho con bú thì có thể theo bác Offroader về, ko có sữa (và bình sữa
) nó nguội mất. Còn bác nào lâu ngày chưa thăm nhân dân Hạ Long thì có thể đi tiếp xuống đó. Cụ thể thế nào, đến điểm số 10 chúng ta sẽ quyết định cũng chưa muộn.

Status
Không mở trả lời sau này.