Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site
RE: Chuyến đi Bắc Giang - Tây Yên Tử của CLB xe hai cầu

Bác cho 1 cậu thợ mang đồ nghề + bình hàn xì theo nhé, có móp méo gì thì đè nghiến ra làm tại chỗ. Bác nhớ chọn cái bình nào mơi mới 1 tí, hoặc gửi sang xe Jeep cho thoáng
.

Hạng B2
30/3/05
154
1
0
Hanoi

nếu các bác định để đồ xe em thì em sẽ tháo cái ghế sau ra cho rộng :D

à quên: mua quyển bản đồ giao thông VN ở đâu các bác nhỉ ?

Last edited by a moderator:
m72
Tập Lái
24/2/06
34
0
0
53

@ Offroader: Bác mua ở cái ngõ nhỏ hay bán bưu thiếp trên phố Tràng Tiền 80.000vnđ/ 1quyển

Last edited by a moderator:
Hạng B1
27/2/05
69
0
0

Trích đoạn: Awake

sáng thứ 7 tôi đi từ Thái Thịnh lên Nhà Hát Lớn, có bác nào cần đón thì tôi đón luôn.

Cho em ké với bác. Em đợi bác trước cửa sứ quán Mỹ nhé :D

Hạng B1
27/2/05
69
0
0

Trích đoạn: thegioixe

sáng thứ 7 tôi đi từ Thái Thịnh lên Nhà Hát Lớn, có bác nào cần đón thì tôi đón luôn.

Cho em ké với bác. Em đợi bác trước cửa sứ quán Mỹ nhé :D
OK, đúng 6h kém 10 nhé, mật khẩu là:
Hỏi: Hồ chí minh
Đáp: Muôn năm
:D:D
(vì bác hẹn trước SQ Mỹ mà)

Nhất trí với bác . :D:D

Tập Lái
13/9/05
14
0
0

Dù đã ở quanh cái vùng các bác chuẩn bị đi gần 5 năm nhưng híc híc, thấy các bác chuẩn bị em lại lên cơn nghiện ròai, bác Nam ko chịu lùi ngày đau lòng quá huhuhu. Thôi đành chúc các bác vui vẻ vậy. Lịch các bác có vẻ gấp chứ nếu không em đặt hộ các bác 1 con lợn rừng chính hiệu con mẹ mìn trong Hoành Bồ, lúc đến Hạ Long, thay vì ngắm cái vịnh các bác rẽ vào mấy km xơi bát tiết canh với bộ lòng của nó thì [:-][:-][:-]

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Bác bận gì kinh thế, nhà bác Offroader có em bé 14 tháng mà HAI vợ chồng còn trốn con đi kìa. Đằng này là trai tân...

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Trích đoạn: m72

@ Offroader: Bác mua ở cái ngõ nhỏ hay bán bưu thiếp trên phố Tràng Tiền 80.000vnđ/ 1quyển

Là cái quyển bản đồ in rất đẹp, đề giá 155k hả bác? May quá em chưa ra NXB Bản đồ để mua.

Hạng B2
28/4/05
212
5
18
56

Chú các bác thượng lộ bình an, em muốn tham gia quá mà hết tuần này phải trả bài rồi ( nộp thầu) . Chân tay ngưa ngáy không viết tiếp được nữa còn xe thì đã quá lâu không được dùng đến chế độ 4H chứ chưa nói đến 4L nữa , thỉnh thoảng được phát 4WD cho nó lên dầu cầu bôi trơn thế này thì....;)

Status
Không mở trả lời sau này.