Hạng D
11/7/16
1.687
1.999
133
Nghe có mùi anh nào đang tính làm sale point so sánh giữa Nhật và Hàn đây ! Làm gì có...Baba, má má nào..

Hạng B2
2/3/17
136
41
28
33
Nghe có mùi anh nào đang tính làm sale point so sánh giữa Nhật và Hàn đây ! Làm gì có...Baba, má má nào..
Kaka nếu làm sale hay gì đó mà a nói. Thì e so sánh ngược lại rùi. Đâu cần tốn time viết 1 cái bài dựng chuyện này cho mệt óc e

ice confirmed
Hạng C
21/6/07
565
661
93
1.5 tỉ mà 7 chỗ rộng rãi, chỉ honda hoặc toyota thì đúng là với bác còn mỗi fortuner để mua.
Em k biết thanh khoản bác tham khảo ở đâu, gia đình em có 1 cái innova 2014 và một cái pajero sport máy dầu đời 2016. Đăng tin bán thì cái pajero đi trc cái innova hơn 1 tháng. Cái innova còn bị mặc cả phát bực luôn.
Còn nếu bác đã có ý fortuner thì đợi bản update về xem có 4 thắng đĩa chưa. Bỏ ra hơn tỉ bạc mà thắng sau tang trống là em thấy không muốn trả tiền rồi đó.
Còn vụ xe mà bác nói xệ đít thì xe 7 chỗ 1 năm đi đủ tải cũng vài lần thôi bác ạ. Có xệ tí đít cũng k sao đâu bác. Anh em họ hàng nhà em lần đầu mua xe ai cũng muốn 7 chỗ. Sau bán hết mua 5 chỗ cả rồi.

Hạng B2
27/9/15
275
188
43
Tphcm
Starex với Santafe chẳng hiểu sao lại là đem ra so sánh lua chọn đc. Thanh niên 28t lại thích innova. Ai thông não giúp với

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng B2
17/5/17
436
333
63
Nói thẳng nhé! Em trai 28 tuổi rồi mà cãi với ba mình (ý kiến cá nhân chưa chắc đúng), rồi nói mua theo ý của ba là sẽ bỏ ăn >>> em trai ko mạnh mẽ cho lắm. Về chọn 2 xe của em trai thì chỉ chó Fortuner bản full là cơ bản đạt tính năng an toàn thôi, nếu quá thích Toy thì hãy khuyên ba chọn chiếc đó, còn ko thì chọn theo ý của ba đi em Santafe đấy em xe này đi gia đình là ok rồi.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng B2
18/6/14
256
448
63
Nhỏ tuổi nên suy nghĩ cũng chỉ có chạy theo cái mác xe Nhật. Mịe nhà mình xe Hàn, bà coan mình xe Nhật (Ỉn) mới leo lên 5 người + đồ mà đít muốn xệ xuống lề đường. Chạy thì ồn + rung lắc như thú nhúng. Đợt đi chơi theo xe em mệt nghỉ :D

• Like
Reactions: kingvuphong
Hạng B2
2/3/17
136
41
28
33
1.5 tỉ mà 7 chỗ rộng rãi, chỉ honda hoặc toyota thì đúng là với bác còn mỗi fortuner để mua.
Em k biết thanh khoản bác tham khảo ở đâu, gia đình em có 1 cái innova 2014 và một cái pajero sport máy dầu đời 2016. Đăng tin bán thì cái pajero đi trc cái innova hơn 1 tháng. Cái innova còn bị mặc cả phát bực luôn.
Còn nếu bác đã có ý fortuner thì đợi bản update về xem có 4 thắng đĩa chưa. Bỏ ra hơn tỉ bạc mà thắng sau tang trống là em thấy không muốn trả tiền rồi đó.
Còn vụ xe mà bác nói xệ đít thì xe 7 chỗ 1 năm đi đủ tải cũng vài lần thôi bác ạ. Có xệ tí đít cũng k sao đâu bác. Anh em họ hàng nhà em lần đầu mua xe ai cũng muốn 7 chỗ. Sau bán hết mua 5 chỗ cả rồi.
Thanks a nhìu ạ. 1 phần do gia đình e cũng hay đón ng thân về chơi, nếu mua con CR-V thì nó cũng khá chật nếu chất đồ lên. Chỉ có con fortuner hay innova tiện dụng thui. Gấp lại 1 hàng ghế hay 2 hàng ghế là xong thoải mái lun. Ở đây e chỉ đề cập xe Nhật thui ạ

Hạng B2
2/3/17
136
41
28
33
Starex với Santafe chẳng hiểu sao lại là đem ra so sánh lua chọn đc. Thanh niên 28t lại thích innova. Ai thông não giúp với
Đó là ý kiến của baba e ạ. Còn e thì nói không