Hạng D
19/10/06
2.225
12.954
113
kevinc nói:
dstuyen nói:
bác kenvinc cho em hỏi:
- đèn led đó bật khi nào? luôn luôn bật hay dùng chung công tắc với đèn nào?

Đèn bật chung với demi. Bật khi mình bật demi thôi bác. ( ko tích hợp signal )[/b]

cám ơn bác đã trả lời. bác có thể nhờ thợ đi dây riêng cho đèn led này vì khi bật đèn demi đèn hậu & đèn tapto cũng sáng, ban ngày thế không tiện.

Hạng C
7/5/12
882
24
18
dstuyen nói:
kevinc nói:
dstuyen nói:
bác kenvinc cho em hỏi:
- đèn led đó bật khi nào? luôn luôn bật hay dùng chung công tắc với đèn nào?

Đèn bật chung với demi. Bật khi mình bật demi thôi bác. ( ko tích hợp signal )

cám ơn bác đã trả lời. bác có thể nhờ thợ đi dây riêng cho đèn led này vì khi bật đèn demi đèn hậu & đèn tapto cũng sáng, ban ngày thế không tiện.
Em hiểu ý bác.
Nhưng mục đích của em ko phải là daylight mà chẳng qua để trang trí chút thui, sáng e ko có bật :)

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
11
Cap Saint Jacques
Hehe... E cũng đang chạy civic nè các bác. E cũng yêu civic lắm nhưng mà văn e dở ẹc. Bác nào viết cảm nhận giùm e đi, có giải thì cưa đôi :D. Để chiều hết mưa e chộp vài tấm hình giao lưu với các bác

Hạng B1
9/7/11
92
0
0
em cũng thích màu đen nhưng vẫn thích các gam màu sáng hơn .đang viết review cảm nhận về em nó mà cũng chưa tới đâu nữa ,các cụ gợi ý em phát nào

Hạng C
7/5/12
882
24
18
Mọi người làm sống lại box Honda đi. ^_^
Box mình chán quá!

Hạng B2
25/6/09
145
27
28
45
Tp.HCM
kevinc nói:
Box mình chán quá!
Các bác thứ lỗi em hỏi gà tí nhé: em thấy trong Chi hội HFC chỉ có độc nhất Accord Club, mà sao lại không có các Club khác nhỉ ? như CRV Club, Civic Club, Acura Club,...sắp tới có thể là City Club, để những bài viết liên quan đến v2 của mình được tập trung chứ không tản mác như hiện nay và đỡ mất công tìm kiếm thông tin.
Hay là trước đây HFC có các Club này rồi nhưng vì một lý do nào đó mình lại delete ?!?

Hạng D
8/2/12
1.310
464
83
11
Cap Saint Jacques
vietlinhag nói:
kevinc nói:
Box mình chán quá!
Các bác thứ lỗi em hỏi gà tí nhé: em thấy trong Chi hội HFC chỉ có độc nhất Accord Club, mà sao lại không có các Club khác nhỉ ? như CRV Club, Civic Club, Acura Club,...sắp tới có thể là City Club, để những bài viết liên quan đến v2 của mình được tập trung chứ không tản mác như hiện nay và đỡ mất công tìm kiếm thông tin.Hay là trước đây HFC có các Club này rồi nhưng vì một lý do nào đó mình lại delete ?!? 
Dạ, tại mí bác đi civic, crv hay acura lười quá đó ạ. Riết rồi e cũng ít ghé box Honda vì chả thấy có bài viết liên quan đến civic ghẻ nhà e, toàn thấy accord thôi :(