Hạng B2
24/10/14
293
248
43
HCM
Em không biết tài xế chiếc Innova có xỉn không nhưng em nghĩ lúc đầu In nhá thắng trước mặt bác chủ vì bác chủ nhá đèn khá nhiều, thậm chí bật pha luôn. Giống như nhiều bác trong OS, em cũng rất ghét bị pha vào gương hay ngược chiều vì chói mắt và dễ gây tai nạn.
Bác tắt tiếng nên không biết ngoài pha đèn bác có còi nữa không.
Bác nói bác không biết chiếc In đuổi theo và không làm gì là không trung thực. Ngay vòng xoay Ngô Gia Tự bác đè mặt In từ ngoài vào trong. Chạy lên ĐBP bác ép In một lần nữa bên phải. Trong quá trình chạy bác còn dí mít, đè mặt rất nhiều xe trên đường bao gồm cả chiếc In đó mặc dù không thấy trong camera nhưng dựa vào khoảng cách các xe trên đường cùng với tốc độ và cách chuyển làn của bác có thể đoán được. Có vẻ bác không muốn In vượt bác.
Chưa biết chừng chút nữa có OSer đưa clips xe bác chạy ẩu đó.
Với cái cách chạy xe của bác chủ thì nếu em là Ỉn em cũng ko nhường đường cho bác
Phía trc Ỉn cũng có xe, đường vạch đôi liền mà nhường bác chủ cái gì, họ đâu biết bác chủ có chuyện gấp hay gì nhưng phải tuân thủ luật giao thông.
Bác liên tục pha đèn, lách, vượt phải chứng tỏ bác chạy xe cũng ko hay ho gì
Bác đừng trách ngta, em ở ngoài còn nóng máu với bác nữa là họ.

Hạng B2
18/4/12
480
987
93
Thật là nó đánh bác là nó sai, là nó vô văn hóa thật ! Nhưng bác cũng nên thể hiện là người có văn hóa ngay từ đầu bằng việc bóp kèn 1-2 lần là đủ rồi, ko cần phải đá đèn liên tục như vậy. Bác làm vậy chả khác gì cá mè 1 lứa với bọn nó à ?! Kẻ tám lạng người nữa cân ! Chả ai vừa :)

Đi sau mà còn bóp kèn là thể hiện có văn hoá hả?

Hạng B2
19/8/15
110
72
28
35
Sao Bác không mở tiếng để anh em cùng phân tích tình hình, với lại em thấy lúc đầu nó chạy cũng bình thường mà... Có lẽ do Bác đá đèn nhiều quá gây khó chịu nên mới ra nông nỗi. Em nghĩ không lửa sao có khói ợ.

Hạng C
9/4/14
839
969
93
TPHCM
Bác đá pha, dí sát đít thế họ ko nổi máu chiến mới lạ. Đường trong phố 2 vạch đôi bác xin vượt sao được. Vào vòng xuyến bác vượt phải, đoạn sau đạp lên nhìn phát choáng

Hạng B2
19/8/15
110
72
28
35
Em nói thiệt tình là bác chủ này cách chạy xe (hoặc tính cách) cũng chẳng ra gì.
Ở clip đầu, ngay giây thứ 5 đường trống cũng đá đèn (bác thử đi xe máy đang băng qua đường gặp thằng xe hơi đá đèn chói mắt bị tai nạn thì sao??), đến giây thứ 10-11 khi còn cách xa chiếc Innova cũng đá đèn.. thiệt tình là không biết văn hóa chạy xe kiểu gì.

Đến lúc chờ đèn xanh, trước thằng Innova cũng có xe mà bác đá đèn nó (lẫn thằng trước ) cả chục cái. Gặp em, em cũng xuống xe hỏi bác "mày bị khùng hay sao mà mày đá đèn như thằng không có học vậy ??" rồi chơi tiếp..
Chắc Bác chủ đưa lên đây để được anh em an ủi đó mà

Hạng B2
19/8/15
110
72
28
35
Em không biết tài xế chiếc Innova có xỉn không nhưng em nghĩ lúc đầu In nhá thắng trước mặt bác chủ vì bác chủ nhá đèn khá nhiều, thậm chí bật pha luôn. Giống như nhiều bác trong OS, em cũng rất ghét bị pha vào gương hay ngược chiều vì chói mắt và dễ gây tai nạn.
Bác tắt tiếng nên không biết ngoài pha đèn bác có còi nữa không.
Bác nói bác không biết chiếc In đuổi theo và không làm gì là không trung thực. Ngay vòng xoay Ngô Gia Tự bác đè mặt In từ ngoài vào trong. Chạy lên ĐBP bác ép In một lần nữa bên phải. Trong quá trình chạy bác còn dí mít, đè mặt rất nhiều xe trên đường bao gồm cả chiếc In đó mặc dù không thấy trong camera nhưng dựa vào khoảng cách các xe trên đường cùng với tốc độ và cách chuyển làn của bác có thể đoán được. Có vẻ bác không muốn In vượt bác.
Chưa biết chừng chút nữa có OSer đưa clips xe bác chạy ẩu đó.
Bác chủ chắc ỷ mình chạy biển SG

Hạng D
15/5/13
1.565
9.007
113
37
Ko thấy bác chủ ghi nhà có việc gấp à ?! Ko bóp kèn 1-2 lần xin đường thì ko lẽ lại đá đèn ???
gấp mẹ nó đường nào cũng chạy được, ko dám vượt, íu mà ra gió, rồi ở đó mà nói ngừi ta gây hấn, e e đạp thắng tại chổ bật hazard luôn coi dám đụng ko?