Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Cái thể loại này đa phần đi xe inova với FT..e kô gán ghép bừa đâu..mà thấy nhiều quá nên gộp chung..Bác nào đi inova với FT mà đi đứng đàng hoàng thì bỏ qua nhé.
Ra đường bây giờ cũng chán..hết thể loại này đến thể loại khác..suốt ngày cứ phòng với thủ..nhẫn với chả nhịn..Mặc dù xách ("...")...ra thì kô biết thằng nào sợ thằng nào.
Cái xe nó có tội chi đâu bác.
Chẳng qua 2 cái loại xe đó bán khoảng 2.000 chiếc/tháng trong nhiều năm nay, ra đường thấy nhan nhản thì tài xế các xe đó cũng gồm nhiều thành phần là chuyện đương nhiên.

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng D
24/2/08
1.772
2.332
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
ông chủ topic này bị nghiện đá pha à, trong thành phố mà đá pha kiểu điên cuồng như vậy thì ai mà chịu cho nổi huống chi mấy người say xỉn còn khó chịu hơn, đường trong thành phố thì cứ thủng thẳng mà chạy, gấp gáp gì mà cứ đòi vượt, gặp tui chưa cần xỉn mà cứ đá pha sau lưng như điên kiểu ông tui cũng chả cho lên,

Hạng D
20/12/13
1.871
1.717
113
Xã hội này loại côn đồ nhiều lắm, nhất là bọn trọc phú (có tiền nhiều mà ít học) lại càng đông. Bởi vậy nên bác chủ rút kinh nghiệm, lần sau nếu bác đi 1 mình như thế thì thấy nó xuất hiện lại như chỗ phút 22h12.58 thì bác nên rẽ luôn đường khác để tránh luôn, chứ sau đó em thấy bác chạy cũng bám đuôi và hơn thua với nó tiếp thì kiểu gì nó cũng nổi điên thêm. Còn bác đi đông nhắm đủ quất lại tụi nó thì hẳn chạy kiểu ăn thua đấy.

Hạng B2
4/10/15
426
207
43
36
Xui cho A. Gặp phải thằng âm binh đầu đinh. Với cách hành xử đó thì một ngày nào đó nó ko gặp mai mắn như khi gặp A đâu.

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Bác chủ thật tuyệt! Trong trường hợp này thế là thành công.

Tập Lái
9/5/13
18
11
3
Cái thể loại này đa phần đi xe inova với FT..e kô gán ghép bừa đâu..mà thấy nhiều quá nên gộp chung..Bác nào đi inova với FT mà đi đứng đàng hoàng thì bỏ qua nhé.
Ra đường bây giờ cũng chán..hết thể loại này đến thể loại khác..suốt ngày cứ phòng với thủ..nhẫn với chả nhịn..Mặc dù xách ("...")...ra thì kô biết thằng nào sợ thằng nào.
Thật sự rất nhiều xe Inno chạy láo, chắc do xe mua về cho thuê hợp đồng nên như vậy? Xin lỗi các bác chạy Innova khác nha, em không có ý gì đâu

Hạng B2
28/11/10
326
510
123
Thực ra bác chủ đá đèn quá nhiều cũng không được, khi đã xin đường họ không cho vượt thì phải đợi khi nào có đủ điều kiện an toàn bác chuyển làn rồi vượt cũng được nhưng bác bóp còi và đá đèn liên tục sẽ gây ức chế cho người phía trước

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
18/3/15
2.091
788
113
36
tụi nó sẽ có ngày bị bắt nạt lại, đôi khi nhịn 1 chút cũng tốt bác ơi