Tập Lái
18/9/15
23
38
13
46
Các góp ý thì ae đã nói trên hết rồi, tôi chỉ thêm chút về cách "gom cho đủ" của bác. Theo tôi, đừng gom chung "văn hoá giao thông Việt Nam" vào bài này, nếu có nói thì nên nói về trường hợp cụ thể là tài xế xe Innova kia đã phản ứng hơi quá trước hành vi lái xe thô lỗ của bác. Còn anh em lái xe trên đây cũng chẳng mấy người như 2 bác tài xế này.

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Bác chủ đã thấy lỗi và dũng cảm đưa clip lên đây chấp nhận gạch đá rồi! Bác nhận xét tính cách bác chủ như vậy không chính xác nha! Người vậy h hơi khó kiếm ah!
Phục bác chủ với tinh thần dám làm dám chịu và dám đưa cái dở của mình để giúp người khacs tránh đc lỗi như vậy!
Trên đây (OS) cũng đủ thứ nha bác, hết sưc bình tĩnh và rút kinh nghiệm cho bản thân nha bác

• Like
Reactions: Ar Tran
Hạng B2
28/3/16
191
174
43
Nói thật bác chủ đừng buồn, xem clip em thấy bác cũng không hiền. Đèn xe bác hơi cao, bác cứ dí sát đít ai mà chịu nổi. Bác lại có tài đá pha tanh tách, em xem clip mà tưởng đang ở vũ trường. Cái nữa em chưa dám chắc nhưng hình như tại vòng xoay Ly Thái Tổ, Điện Biên Phủ bác vượt lên và ép xe Innova dù Innova đã vào vòng xoay trước và nằm ở phía trong, bên trái của bác.
Rút kinh nghiệm vụ đá pha và chạy hiền hiền lại cho đời nó lành bác ơi. Còn vợ còn con ở nhà trông đợi, nhanh hơn vài phút nhưng cái giá phải trả không hề nhỏ bác ạ. Thân ái

Hạng B2
6/4/10
181
1
18
Coi xong clip rút ra được là đèn xe của bác chủ quá cao như là pha vào mắt thêm nữa bác xài bi gì mà chói quá. Nó bực là vậy

Hạng B2
28/3/16
191
174
43
Thật ra động thủ là việc làm không nên.
Đúng rồi bác, em không cổ xuý động thủ nhưng đời mà, mỗi người có cách hành xử khác nhau bác ạ. Với lại ý em muốn nói ở đây là tiên trách kỷ hậu trách nhân, bác xem kỹ clip 1 xem bác chủ đá pha thành thạo cứ như trêu người ta

Hạng B2
28/3/16
191
174
43
Rút kinh nghiệm vụ đá pha nha bác chủ....
Còn vụ sau, em đảm bảo bác chủ là thằng đầu trọc nhọc mình với em ngay, xung quanh ghế tài em có đủ đồ chơi...:3dcuoigif:
Thôi bác ơi, một sự nhịn chín sự lành. Dù xung quanh em đồ chơi cũng không thiếu
:3duongbia::3duongbia:

Hạng B2
28/3/16
191
174
43
H sao ta , 2 ku kia h tỉnh rượu biết dang bị truy tìm chắc 2 hòn dái chạy lộn xộn , ủng hộ bác chủ kéo nguyên đảng Grandis tới nhà nc phải trái với nó:)bac cứ gặp xl nó về vụ đá pha hơi nhạy cảm , còn vụ nó đập xe neu nó k biết điều thì xúc thâu khỏi lăn tănView attachment 485890
Giống cái mồi thuốc vậy bác Đoàn?

• Like
Reactions: doanchinhkhach