Tập Lái
15/6/16
4
0
1
41
trẻ trâu đá đèn kiểu đó thì ăn gạch là phải, cái đèn của bác chưa pha nó đã khó chịu rồi chứ đừng nói là pha, bác phải coi lại bác trước ;)

Hạng C
22/4/15
673
4.733
93
Phải xem lại đèn chiếu gần nhé bác chủ! Đi trong nội đô mà chỉnh đèn chiếu gần quá cao cũng là việc làm thiếu văn hóa giao thông!

• Like
Reactions: MinhNghi2007
Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
37
XÌ GÒN
Em nói bác nghe nè. Bác hơi vội nhưng rút kinh nghiệm vụ nháy pha như vậy nhe. Bác cứ như bắn laze vô đít người ta như vậy thì không ổn rùi. Em tưởng bác nháy 2,3 cái để xin vượt thôi chứ bác nháy cả đống vại . còn chuyện ỉn vô văn hóa thì bọn vô văn hóa đầy đường không nói.

Hạng D
11/6/11
1.166
2.179
113
- Em coi clip thấy lúc đầu khi bác chủ xin đường nhắm không được thì chuyển làn và qua thôi, hay bác nghĩ làn kia là của xe máy nên không dám chuyển?
- Khúc sau khi thằng In vượt lên, lúc nó vừa qua ngã tư, nhắm thấy tình hình căng thẳng thì bác nên quẹo ngay ngã tư né nó luôn đi. Tránh voi chẳng xấu mặt nào bác ạ
- không phải em coi xong tình huống rồi mới phán đâu, mà trước giờ em vẫn chạy và xử lý tình huống như vậy. Bác cũng không nên đá pha nhiều thế, vì bác vẫn còn sự lựa chọn khác để vượt mà. Mà công nhận xe bác đá pha nhìn đã thiệt:D, gặp mấy thằng ngược chiều bật pha mà tương lại nó thì ngon:3dcuoi:

Hạng B1
18/10/15
73
53
18
43
Em thấy bác chủ cũng rảnh ghê,đường hơn 10h đêm rồi,bác xin đường chuyển làn trong mà đi,bác còn cố lẽo đẽo thẳng hàng với con xe dịch vụ làm gì,trong khi làn trong vừa rộng vừa trống,đã thế bác còn đá pha quá nhiều...trên xe dịch vụ đang chở toàn động vật nguy hiểm,nó chơi bác là đúng rồi..:3dcuoi:

Hạng B2
18/4/12
480
987
93
Ko thấy bác chủ ghi nhà có việc gấp à ?! Ko bóp kèn 1-2 lần xin đường thì ko lẽ lại đá đèn ???

Bóp kèn để xin đường? Văn hoá nhỉ? Thế ra đường cái bọn bấm kèn nhan nhản ấy là đang có việc gấp à?

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Thấy nhiều bác comments cổ vũ cho việc phá xe người khác rất hay. Nếu là em thì thằng đầu trọc innova này có nước vô bệnh viện đêm đó rồi.
Bác cũng vô bệnh viện luôn đó, để thăm và gởi đường sữa cho nó