Hạng C
6/3/14
625
3.326
93
Cùng các bác,
Việc mua phụ tùng tại Thái, mình tóm lại thế nầy nhé :
- Cái bơm thì bên đó mình tháy la liẹt, đủ loại giá, và cũng không rõ ràng nguồn gốc như ở Vn vậy, nên tốt nhất anh em mua ở VN cho có bảo hành và bắt đền khi có sự cố.
- Cái logo Hybrid thì loại có đèn cũng dở lắm và bên hãng Toy khuyến cáo không nên gằn điện ra Logo (Chả hiểu sao ? ), nhưng nếu muốn giống hoặc zin thì mua loại sticker theo như Video và hình ảnh sau :

Club Camry 20xx - Nơi giao lưu, học hỏi kinh nghiệm các bác chạy Camry sản xuất sau năm 2000

Nguyên bao :

Club Camry 20xx - Nơi giao lưu, học hỏi kinh nghiệm các bác chạy Camry sản xuất sau năm 2000

Video đây các bác xem nhé :

https://www.youtube.com/watch?v=v8RMvusjpyo#t=82

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
E nói a rồi, mua cái Sony Nex 7 xài là được rồi, có 20 chai thôi. Đáp ứng đầy đủ nhu cầu, chụp ban đêm tốt, gọn nhẹ. Hồi xưa e định mua cái Canon 5D, nhưng ông bạn cho e mượn xài 1 tuần cái 7D của ổng, lích kích đủ thứ nào ống kính, tripod tùm lum hết. Sau 1 tuần e nản luôn, mua cái Sony Nex 5N xài cho nó lành. Mà bg đi đâu chơi e còn ngại mang theo. Suy ra đỉnh cao của nhiếp ảnh là dùng điện thoại chụp :D
Moá ơi, hôm qua anh nhìn thằng khùng nó bê, mang, vác đồ nghề chụp ảnh, thấy nó như là thằng điên!
Anh bảo vợ, kiểu này mai mốt anh cũng bị người ta chửi giống anh Ku này quá!!! Hà hà hà