Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Éo ẹ…..ai mà đi so sánh ảnh của máy D810 với 5D-III vại trùi!!!! Khoe hàng đây mà…..:3dcuoigif:
Có biết gì đâu bác, bác biết nhiều, cho xin ý kiến đi!!!
Hôm qua đang máo, nghe bác bảo gì gì, cuối cùng quay trở lại đt, nghe xong, mất luôn cái Lửa Lòng nè! Hêhê hê

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Hôm qua đang máo, nghe bác bảo gì gì, cuối cùng quay trở lại đt, nghe xong, mất luôn cái Lửa Lòng nè! Hêhê hê
E nói a rồi, mua cái Sony Nex 7 xài là được rồi, có 20 chai thôi. Đáp ứng đầy đủ nhu cầu, chụp ban đêm tốt, gọn nhẹ. Hồi xưa e định mua cái Canon 5D, nhưng ông bạn cho e mượn xài 1 tuần cái 7D của ổng, lích kích đủ thứ nào ống kính, tripod tùm lum hết. Sau 1 tuần e nản luôn, mua cái Sony Nex 5N xài cho nó lành. Mà bg đi đâu chơi e còn ngại mang theo. Suy ra đỉnh cao của nhiếp ảnh là dùng điện thoại chụp :D

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
À, tại hôm qua em đọc ko kỹ, tưởng so Canon xxxD với Canon 5D bác ui…..Chứ xét về mặt đẳng cấp thì 2 thèng này (Nikon D810 vs Canon 5D mark III) ngang nhao đóa ạ….kekeke….Sorry bác…!!!! :3dcuoi:

Hạng D
17/10/14
4.837
11.463
113
E nói a rồi, mua cái Sony Nex 7 xài là được rồi, có 20 chai thôi. Đáp ứng đầy đủ nhu cầu, chụp ban đêm tốt, gọn nhẹ. Hồi xưa e định mua cái Canon 5D, nhưng ông bạn cho e mượn xài 1 tuần cái 7D của ổng, lích kích đủ thứ nào ống kính, tripod tùm lum hết. Sau 1 tuần e nản luôn, mua cái Sony Nex 5N xài cho nó lành. Mà bg đi đâu chơi e còn ngại mang theo. Suy ra đỉnh cao của nhiếp ảnh là dùng điện thoại chụp :D
:3dup::3dup::3dup:

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Bác L nhà ta cũng phấn như vậy, bữa nay thêm ông chuồng gà nữa, tẩu hoả nhập ma luôn! Hi hi hi

Hạng F
15/11/14
10.731
94.497
113
56
Sài Gòn
Vậy mới thấy cái tầm quan trọng của Os trong đời sống tinh thần he bác?
Ở đời cũng vậy. Có trong tay thì kg biết quý, coi là cái mình đương nhiên có. Tới khi mất rồi thì ước ao nó chỉ cần được như xưa.
Trục trặc hôm qua có thể chỉ là "chiêu" để các bác quý Os hơn thôi.
Bác đang lấy lòng ông Chủ Báo đấy hở bác K??? Hahahahahahaha