Hạng C
6/3/14
625
3.326
93
Mở thêm thớt nữa bên kia, khả năng sẽ có 1 thớt bị tèo, do không còn ngại xuống đao. Có 1 còn lưỡng lự, nay có hai là ý nói ...em đã sẵn sàng :)
Camry facelift trông hay hay, bên trong nội thất thấy 2 điểm thay đổi là volant 3 chấu và đồng hồ gọn hơn, hình như lược bỏ mất đồng hồ eco.

Club Camry 20xx - Nơi giao lưu, học hỏi kinh nghiệm các bác chạy Camry sản xuất sau năm 2000

Ngắm dàn ngoài nhé : cũng hai điểm thay đổi : miệng há to trề môi ra, trông dữ quá. Xu thế mới.
Phía sau thanh inox thanh mảnh liền mạch với bộ đèn, cái nầy đẹp.

Club Camry 20xx - Nơi giao lưu, học hỏi kinh nghiệm các bác chạy Camry sản xuất sau năm 2000

Và phía sau :

Hạng C
27/11/14
940
5.609
93
38
Mở thêm thớt nữa bên kia, khả năng sẽ có 1 thớt bị tèo, do không còn ngại xuống đao. Có 1 còn lưỡng lự, nay có hai là ý nói ...em đã sẵn sàng :)
Camry facelift trông hay hay, bên trong nội thất thấy 2 điểm thay đổi là volant 3 chấu và đồng hồ gọn hơn, hình như lược bỏ mất đồng hồ eco.

View attachment 191011

Ngắm dàn ngoài nhé : cũng hai điểm thay đổi : miệng há to trề môi ra, trông dữ quá. Xu thế mới.

View attachment 191012

Và phía sau :

View attachment 191013
cái đuôi thon gọn hơn hẳn bác nhỉ

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113

View attachment 191011

View attachment 191012

Và phía sau :

View attachment 191013

Em nhớ quá cái thời Camry mới ra năm 2007, phải gọi là cách mạng thiết kế! Lúc đó em còn nhỏ, nhưng biết ai ai nhìn em nó ngoài đường cũng ao ước mua được "Camry mắt kiếng" Và thiết kế này 6 năm sau vẫn thế. Còn bây giờ đổi mẫu xoành xoạch. Đắng lòng Toyota :(