Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Hỏi kn bác H. Aka hàng mới nguyên nhưng of anh Tập. PDT hàng đã qua sử dụng nhưng nghe khen nhẹ và ngon.
E gắn of AKA chắc gặp may nên xài vẫn ngon lành đến giờ.

2 cái nnày phân biệt thế nào bác? Khi nào rảnh bác chộp cho em cái hình với :D

Tập Lái
18/2/11
8
3
3
Có bác nào giúp em. Nhà e định lấy lại xe camry của ng quen. Ông kia bảo đời 2001 máy 3.0 số tự động, kính ghế và màn che nắng kính sau chỉnh điện. Do ba e k nhớ nên mà e chưa có thời gian lên xem xe. Có thể là form béo như liên doanh 2002 k ạ. Tại e k kết cái form grande cho lắm

Hạng D
1/10/04
3.727
2.945
113
47
Có bác nào giúp em. Nhà e định lấy lại xe camry của ng quen. Ông kia bảo đời 2001 máy 3.0 số tự động, kính ghế và màn che nắng kính sau chỉnh điện. Do ba e k nhớ nên mà e chưa có thời gian lên xem xe. Có thể là form béo như liên doanh 2002 k ạ. Tại e k kết cái form grande cho lắm

giá mấy bác ơi ? :3dcuoigif:
cho tí hình oánh giá liền

• Like
Reactions: endlesslove
Tập Lái
18/2/11
8
3
3
giá mấy bác ơi ? :3dcuoigif:
cho tí hình oánh giá liền
Có hình thì e đã biết đời r ạ. Ý e hỏi các bác là đời 2001 có thể nào đc cái form to đèn bông không ấy. Tại grande e k thích form đấy. Giá thì k bàn vì bạn làm ăn để lại. Nên k như giá thị trường

Hạng B2
7/2/15
110
99
28
33
Các bác ơi, e mới tậu 1 em 2.5G cuối 2013. Mà nó bị cái lỗi này. Bluetooth của cái đầu DvD nó gọi điện phát ra loa ngoài của xe đc. Nhưng lại ko phát nhạc đc (phát từ ĐT ra loa ngoài của xe) Ko biết có phải do đầu dvd bị lỗi ko ? :(

Với lại e thấy xe đi qua mặt đuong gồ ghề vẫn hơi ồn, ù...có nên làm cách âm cho xe ko ạ ? Em ở Biên hoà, muốn tìm 1 chỗ uy tín ở SG để độ cách âm ạ, mong các bác chỉ giáo iem nó ạ :))

Đời 2001 3.0 là form đầu dẹt đít bông, V Grande đây mà. Đời này xe lành như đất. Giá ngon xe cứng thì múc luôn bác.

Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Các bác ơi, e mới tậu 1 em 2.5G cuối 2013. Mà nó bị cái lỗi này. Bluetooth của cái đầu DvD nó gọi điện phát ra loa ngoài của xe đc. Nhưng lại ko phát nhạc đc (phát từ ĐT ra loa ngoài của xe) Ko biết có phải do đầu dvd bị lỗi ko ? :(

Với lại e thấy xe đi qua mặt đuong gồ ghề vẫn hơi ồn, ù...có nên làm cách âm cho xe ko ạ ? Em ở Biên hoà, muốn tìm 1 chỗ uy tín ở SG để độ cách âm ạ, mong các bác chỉ giáo iem nó ạ :))

đầu CD zin không có bluetooth nên em hiểu là bác gắn DVD theo xe bên ngoài? Mỗi loại nó mỗi khác bác à, của bác hiệu gì? Trên DVD bác phải chỉnh qua chế độ bluetooth audio, kết nối với đthoại, sau đó mở nhạc là nghe được.

Cách âm theo em không nên làm. Giảm ồn không đáng kể nhưng gây ra nhiều vấn đề như ù, trọng lượng tăng thêm, phải tháo hết nội thất....

Tập Lái
18/2/11
8
3
3
Đời 2001 3.0 là form đầu dẹt đít bông, V Grande đây mà. Đời này xe lành như đất. Giá ngon xe cứng thì múc luôn bác.
Em đã xem xe rồi ạ. Form to 3.0V số tự động. Full phè phè, xe chủ đầu đi tới giờ xe hàng 3 cục. Toàn xe chỉnh điện ngon hơn cả đời mới. Tks các bác đã tư vấn

• Like
Reactions: thanhnguyen68
Hạng B2
7/2/15
110
99
28
33
đầu CD zin không có bluetooth nên em hiểu là bác gắn DVD theo xe bên ngoài? Mỗi loại nó mỗi khác bác à, của bác hiệu gì? Trên DVD bác phải chỉnh qua chế độ bluetooth audio, kết nối với đthoại, sau đó mở nhạc là nghe được.

Cách âm theo em không nên làm. Giảm ồn không đáng kể nhưng gây ra nhiều vấn đề như ù, trọng lượng tăng thêm, phải tháo hết nội thất....
Dạ đúng rồi, e mua xe cũ nên chủ trước đã gắn ngoài, DVD em kết nối gọi điện đc, nhưng nghe nhạc thì ko đc :( Quá buồn. Ko biết 1 cái đầu dvd, chức năng đầy đủ giá cả sao bác nhỉ, mua ở đâu thì đảm bảo.
mong bác và các bác khác chỉ giáo ạ